Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.516.935.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.209.838.406 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.516.935.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.209.838.406 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Mua giống cây trồng kỷ niệm 132 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2022), giống cây thực hiện đề án một tỷ cây xanh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với 3 gói thầu.
22/05/2022 16:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cây trồng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG
19/04/2021 09:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Mua giống cây trồng nhân dịp kỷ niệm 131 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2021) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với 3 gói thầu.
29/03/2021 09:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TƯỚI KHANG THỊNH
08/11/2020 09:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, vật liệu hỗ trợ xây dựng mô hình nhà lồng trồng rau, hoa, dưa lưới của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG
13/10/2020 11:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2020 23:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
07/09/2020 22:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, vật liệu hỗ trợ xây dựng mô hình nhà lồng trồng rau, hoa, dưa lưới của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2020 16:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề án chi tiết phát triển vùng sản xuất hồ tiêu ứng dụng công nghệ cao tại xã Đắk R’Moan, quy mô 300ha của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
24/07/2020 19:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề án chi tiết phát triển vùng sản xuất cây ăn trái ứng dụng công nghệ cao tại xã Đắk Nia, quy mô 300ha của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN MT
24/07/2020 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Mua giống cây trồng kỷ niệm 132 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2022), giống cây thực hiện đề án một tỷ cây xanh với 3 gói thầu.
22/05/2022 16:33
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa công bố kết quả gói thầu Mua giống cây trồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG
19/04/2021 09:56
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Mua giống cây trồng nhân dịp kỷ niệm 131 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2021) với 3 gói thầu.
29/03/2021 09:08
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TƯỚI KHANG THỊNH
08/11/2020 09:17
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, vật liệu hỗ trợ xây dựng mô hình nhà lồng trồng rau, hoa, dưa lưới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG
13/10/2020 11:10
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 với 3 nhà thầu tham gia.
06/10/2020 08:05
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đăng tải TBMT Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2020 23:41
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 với 1 gói thầu.
07/09/2020 22:06
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư, vật liệu hỗ trợ xây dựng mô hình nhà lồng trồng rau, hoa, dưa lưới với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2020 07:09
Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, vật liệu hỗ trợ xây dựng mô hình nhà lồng trồng rau, hoa, dưa lưới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2020 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Mua giống cây trồng kỷ niệm 132 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2022), giống cây thực hiện đề án một tỷ cây xanh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với 3 gói thầu.
22/05/2022 16:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cây trồng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG
19/04/2021 09:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Mua giống cây trồng nhân dịp kỷ niệm 131 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2021) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với 3 gói thầu.
29/03/2021 09:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TƯỚI KHANG THỊNH
08/11/2020 09:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, vật liệu hỗ trợ xây dựng mô hình nhà lồng trồng rau, hoa, dưa lưới của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG
13/10/2020 11:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2020 23:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư xây dựng các Mô hình Khuyến nông gắn với xây dựng vườn mẫu, rẫy mẫu trên địa bàn xã Đắk Nia, thành phố Gia Nghĩa năm 2020 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
07/09/2020 22:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, vật liệu hỗ trợ xây dựng mô hình nhà lồng trồng rau, hoa, dưa lưới của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2020 16:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề án chi tiết phát triển vùng sản xuất hồ tiêu ứng dụng công nghệ cao tại xã Đắk R’Moan, quy mô 300ha của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
24/07/2020 19:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đề án chi tiết phát triển vùng sản xuất cây ăn trái ứng dụng công nghệ cao tại xã Đắk Nia, quy mô 300ha của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN MT
24/07/2020 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Gia Nghĩa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người coi áo xống như một phần cốt lõi của bản thân, nhìn chung giá trị sẽ trở thành không hơn áo xống. "
William Hazlitt
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.