Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.809.046.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.603.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.809.046.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.603.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu In tem chứng nhận sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN NHANH LÀO CAI
13/12/2024 16:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In tem chứng nhận sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu:
Mua băng zôn tuyên truyền về chương trình OCOP trên địa bàn thị xã Sa Pa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN NHANH LÀO CAI
06/12/2024 16:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thường xuyên công trình thủy lợi Suối San – Pú Mún xã Thanh Bình – Bản Hồ, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CẤP NƯỚC LÀO CAI
05/12/2024 14:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc trữ nước kèm phụ kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
04/12/2024 15:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT QĐ Phê duyệt hồ sơ và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa thường xuyên công trình thủy lợi Suối San – Pú Mún xã Thanh Bình – Bản Hồ, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
03/12/2024 10:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT QĐ Phê duyệt hồ sơ và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa thường xuyên công trình thủy lợi Suối San – Pú Mún xã Thanh Bình – Bản Hồ, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
03/12/2024 10:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải TBMT Mua téc trữ nước kèm phụ kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 09:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu : Mua băng zôn tuyên truyền về chương trình OCOP trên địa bàn thị xã Sa Pa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
24/10/2024 08:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT Mua téc trữ nước thuộc dự án 1: Giải quyết tình trạng thiếu đất ở, nhà ở, đất sản xuất, nước sinh hoạt theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg của Thủ tướng chính phủ trên địa bàn thị xã Sa Pa năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
22/10/2024 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa công bố kết quả gói thầu In tem chứng nhận sản phẩm OCOP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN NHANH LÀO CAI
13/12/2024 16:39
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In tem chứng nhận sản phẩm OCOP với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:48
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu:
Mua băng zôn tuyên truyền về chương trình OCOP trên địa bàn thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN NHANH LÀO CAI
06/12/2024 16:28
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thường xuyên công trình thủy lợi Suối San – Pú Mún xã Thanh Bình – Bản Hồ, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CẤP NƯỚC LÀO CAI
05/12/2024 14:11
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa công bố kết quả gói thầu Mua téc trữ nước kèm phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
04/12/2024 15:07
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa công bố KQMT gói thầu Mua téc trữ nước kèm phụ kiện với 3 nhà thầu tham gia.
08/11/2024 10:04
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đăng tải TBMT Mua téc trữ nước kèm phụ kiện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 09:46
Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu : Mua băng zôn tuyên truyền về chương trình OCOP trên địa bàn thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
24/10/2024 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu In tem chứng nhận sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN NHANH LÀO CAI
13/12/2024 16:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In tem chứng nhận sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu:
Mua băng zôn tuyên truyền về chương trình OCOP trên địa bàn thị xã Sa Pa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN NHANH LÀO CAI
06/12/2024 16:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thường xuyên công trình thủy lợi Suối San – Pú Mún xã Thanh Bình – Bản Hồ, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CẤP NƯỚC LÀO CAI
05/12/2024 14:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc trữ nước kèm phụ kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
04/12/2024 15:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT QĐ Phê duyệt hồ sơ và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa thường xuyên công trình thủy lợi Suối San – Pú Mún xã Thanh Bình – Bản Hồ, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
03/12/2024 10:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT QĐ Phê duyệt hồ sơ và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa thường xuyên công trình thủy lợi Suối San – Pú Mún xã Thanh Bình – Bản Hồ, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
03/12/2024 10:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải TBMT Mua téc trữ nước kèm phụ kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 09:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt danh mục, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu : Mua băng zôn tuyên truyền về chương trình OCOP trên địa bàn thị xã Sa Pa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
24/10/2024 08:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải KHLCNT Mua téc trữ nước thuộc dự án 1: Giải quyết tình trạng thiếu đất ở, nhà ở, đất sản xuất, nước sinh hoạt theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg của Thủ tướng chính phủ trên địa bàn thị xã Sa Pa năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa với 1 gói thầu.
22/10/2024 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải 24 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Sa Pa có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi một người đàn bà nổi giận, chỉ bốn cái hôn nhỏ cũng đủ làm cho nàng nguôi liền. "
Carlo Goldini
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.