Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.333.651.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.045.452.407 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.333.651.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.045.452.407 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT CHƯƠNG
27/06/2023 13:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/06/2023 07:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT CHƯƠNG
31/05/2023 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2023 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2023 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2023 09:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2023 09:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIỀN GIANG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/01/2022 17:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIỀN GIANG đã đăng tải KHLCNT Cổng chào đường Trần Văn Ưng - Quốc lộ 50 và lắp đặt bộ chữ đèn led nghệ thuật cầu Chợ Gạo của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với 3 gói thầu.
21/01/2022 10:33
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cổng chào đường Trần Văn Ưng - Quốc lộ 50 và lắp đặt bộ chữ đèn led nghệ thuật cầu Chợ Gạo.
21/01/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo công bố kết quả gói thầu Thi công công trình lắp đặt hệ thống chiếu sáng dọc tuyến quốc lộ 50 cũ, hạng mục: Hệ thống chiếu sáng từ cầu Chợ Gạo (cũ) đến cầu sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoa Nam
17/01/2019 09:38
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đăng tải TBMT Thi công công trình lắp đặt hệ thống chiếu sáng dọc tuyến quốc lộ 50 cũ, hạng mục: Hệ thống chiếu sáng từ cầu Chợ Gạo (cũ) đến cầu sắt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/12/2018 17:37
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chiếu sáng dọc tuyến quốc lộ 50 cũ, hạng mục: Hệ thống chiếu sáng từ cầu Chợ Gạo (cũ) đến cầu sắt với 1 gói thầu.
19/12/2018 14:21
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng phục vụ công trình đô thị của huyện Chợ Gạo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/05/2014 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT CHƯƠNG
27/06/2023 13:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/06/2023 07:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT CHƯƠNG
31/05/2023 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2023 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2023 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2023 09:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM SÔNG TRÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2023 09:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIỀN GIANG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/01/2022 17:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIỀN GIANG đã đăng tải KHLCNT Cổng chào đường Trần Văn Ưng - Quốc lộ 50 và lắp đặt bộ chữ đèn led nghệ thuật cầu Chợ Gạo của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo với 3 gói thầu.
21/01/2022 10:33
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cổng chào đường Trần Văn Ưng - Quốc lộ 50 và lắp đặt bộ chữ đèn led nghệ thuật cầu Chợ Gạo.
21/01/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Chợ Gạo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi đau khổ phát sinh, hãy tự ý thức rằng chẳng có ai nhận chịu đau khổ. Nếu nghĩ rằng đau khổ và hạnh phúc là của bạn thì bạn sẽ không bao giờ tìm thấy bình an. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.