Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 59,09%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.107.679.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.014.571.913 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 59,09%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.107.679.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.014.571.913 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch vùng huyện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc
17/02/2025 10:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ CÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
13/07/2024 16:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
04/06/2024 04:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra HSYC, KQLCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LẬP VĨNH PHÚC
04/06/2024 04:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔ THỊ CÔNG ANH
03/06/2024 18:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Khảo sát, Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2024 07:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2024 23:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với 3 gói thầu.
19/05/2024 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với 3 gói thầu.
13/05/2024 14:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công trên địa bàn huyện Lập Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔ THỊ CÔNG ANH
02/02/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch vùng huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc
17/02/2025 10:23
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Khảo sát, Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ CÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
13/07/2024 16:21
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch công bố KQMT gói thầu Khảo sát, Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2024 15:43
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ
04/06/2024 04:50
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Thẩm tra HSYC, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LẬP VĨNH PHÚC
04/06/2024 04:49
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔ THỊ CÔNG ANH
03/06/2024 18:51
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch công bố KQMT gói thầu Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2024 07:36
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đăng tải TBMT Khảo sát, Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2024 07:21
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đăng tải TBMT Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2024 23:20
Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 với 3 gói thầu.
19/05/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch vùng huyện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc
17/02/2025 10:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ CÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
13/07/2024 16:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
04/06/2024 04:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra HSYC, KQLCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LẬP VĨNH PHÚC
04/06/2024 04:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔ THỊ CÔNG ANH
03/06/2024 18:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Khảo sát, Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2024 07:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2024 23:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công duy trì hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến QL.2C, đoạn từ Km37+900 đến Km49+750 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với 3 gói thầu.
19/05/2024 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Lập đề án đặt tên đường, phố và công trình công cộng trên địa bàn thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch với 3 gói thầu.
13/05/2024 14:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ công trên địa bàn huyện Lập Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔ THỊ CÔNG ANH
02/02/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải 22 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng mua thứ hữu ích mà hãy mua thứ cần thiết. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.