Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 85 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 146 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 438 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 343 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 343 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.684.696.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.756.591.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.684.696.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.756.591.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú như sau:
- Là chủ đầu tư của 85 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 146 KHLCNT trong đó có 141 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VÕ QUỐC ĐẠT
05/11/2024 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THẠCH TRẦN LÂM
05/11/2024 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÂY HẸ
05/11/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THÀNH LONG
05/11/2024 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ-XÂY DỰNG S.S.A TRÀ VINH
01/11/2024 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH
31/10/2024 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH NAM ANH
30/10/2024 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN PHÁT
21/10/2024 10:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẦN QUYẾT THẮNG
21/10/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ SỐ TV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG TIỂU CẦN
21/10/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Trồng dặm cây xanh trên địa bàn huyện Trà Cú năm 2024 với 8 gói thầu.
21/09/2024 09:44
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Trồng dặm cây xanh trên địa bàn huyện Trà Cú năm 2024 với 8 gói thầu.
19/09/2024 08:53
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Trồng dặm cây xanh trên địa bàn huyện Trà Cú năm 2024 với 8 gói thầu.
16/09/2024 15:54
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Trồng dặm cây xanh trên địa bàn huyện Trà Cú năm 2024 với 8 gói thầu.
05/09/2024 15:27
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Lập quy chế quản lý kiến trúc điểm dân cư nông thôn xã Phước Hưng, huyện Trà Cú, tỉnh Trà Vinh với 4 gói thầu.
27/08/2024 15:45
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Lập quy chế quản lý kiến trúc điểm dân cư nông thôn xã Tân Sơn, huyện Trà Cú, tỉnh Trà Vinh với 4 gói thầu.
27/08/2024 15:35
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường nhựa khóm 7, thị trấn Định An (giáp xã Đại An) với 5 gói thầu.
27/08/2024 07:54
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân chợ An Quảng Hữu, tượng đài xã Ngãi Xuyên, nhà bia xã Phước Hưng, UBND xã Long Hiệp với 5 gói thầu.
15/08/2024 13:24
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lồng chợ Tập Sơn với 5 gói thầu.
15/08/2024 13:16
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường cặp bên hông rạp hát thị trấn Trà Cú với 5 gói thầu.
12/08/2024 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VÕ QUỐC ĐẠT
05/11/2024 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THẠCH TRẦN LÂM
05/11/2024 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÂY HẸ
05/11/2024 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THÀNH LONG
05/11/2024 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ-XÂY DỰNG S.S.A TRÀ VINH
01/11/2024 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH
31/10/2024 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH NAM ANH
30/10/2024 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN PHÁT
21/10/2024 10:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẦN QUYẾT THẮNG
21/10/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ SỐ TV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG TIỂU CẦN
21/10/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đã đăng tải 146 KHLCNT, trong đó có 438 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trà Cú có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn càng đông càng vui, tình yêu càng đông thì càng rối "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.