Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 153.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.027.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 153.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.027.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 16:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, sửa chữa tuyến đường vào xã Hà Đông (cũ). Hạng mục: Duy tu, sửa chữa các hạng mục của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei với 5 gói thầu.
24/06/2026 17:28
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TÂN NINH HOÀNG
09/06/2026 09:55
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹthuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯỜNG MINH TIẾN
09/06/2026 09:52
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Duy tu, sửa chữa tuyến đường vào xã Hà Đông (cũ) với 2 gói thầu.
09/06/2026 09:48
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hỗ trợ giống lúa cho người sản xuất lúa trên địa bàn xã Đak Sơmei với 2 gói thầu.
08/06/2026 10:23
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ điều chỉnh quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ H.A.I
08/06/2026 10:10
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trìnhTrường Mầm non Đak Sơmei. Hạng mục: Nhà học 04 phòng, 01 nhà bếp, cổng, hàng rào và hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUÂN LỘC GIA LAI
08/06/2026 09:55
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn Lập nhiệm vụ điều chỉnh quy hoạch chi tiết khu trung tâm xã Đak Sơmei, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
02/06/2026 09:08
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trìnhTrường Mầm non Đak Sơmei. Hạng mục: Nhà học 04 phòng, 01 nhà bếp, cổng, hàng rào và hạng mục phụ trợ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, sửa chữa tuyến đường vào xã Hà Đông (cũ). Hạng mục: Duy tu, sửa chữa các hạng mục với 5 gói thầu.
24/06/2026 17:28
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Đak Sơmei. Hạng mục: Nhà học 04 phòng, 01 nhà bếp, cổng, hàng rào và hạng mục phụ trợ với 7 gói thầu.
07/04/2026 14:13
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thấu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TB
06/04/2026 09:52
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và Đầu tư xây dựng Việt Nam
06/04/2026 09:49
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý Đak Đoa
12/03/2026 10:20
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Đak Sơmei. Hạng mục: Nhà học 04 phòng, 01 nhà bếp, cổng, hàng rào và hạng mục phụ trợ với 7 gói thầu.
27/02/2026 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 16:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, sửa chữa tuyến đường vào xã Hà Đông (cũ). Hạng mục: Duy tu, sửa chữa các hạng mục của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei với 5 gói thầu.
24/06/2026 17:28
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TÂN NINH HOÀNG
09/06/2026 09:55
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹthuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯỜNG MINH TIẾN
09/06/2026 09:52
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Duy tu, sửa chữa tuyến đường vào xã Hà Đông (cũ) với 2 gói thầu.
09/06/2026 09:48
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hỗ trợ giống lúa cho người sản xuất lúa trên địa bàn xã Đak Sơmei với 2 gói thầu.
08/06/2026 10:23
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ điều chỉnh quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ H.A.I
08/06/2026 10:10
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trìnhTrường Mầm non Đak Sơmei. Hạng mục: Nhà học 04 phòng, 01 nhà bếp, cổng, hàng rào và hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUÂN LỘC GIA LAI
08/06/2026 09:55
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn Lập nhiệm vụ điều chỉnh quy hoạch chi tiết khu trung tâm xã Đak Sơmei, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
02/06/2026 09:08
Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trìnhTrường Mầm non Đak Sơmei. Hạng mục: Nhà học 04 phòng, 01 nhà bếp, cổng, hàng rào và hạng mục phụ trợ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đak Sơmei có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không thể nói điều mà bạn không biết. Bạn không thể chia sẻ điều mà bạn không cảm thấy. Bạn không thể thể hiện điều mà bạn không có. Và bạn không thể cho thứ mà bạn không sở hữu. Để cho đi và chia sẻ, và để điều đó hữu ích, đầu tiên bạn phải có nó. Giao tiếp tốt bắt đầu bằng sự chuẩn bị tốt. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.