Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 74 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,17%, Xây lắp 76,19%, Tư vấn 17,46%, Phi tư vấn 3,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.538.501.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.049.084.209 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,17%, Xây lắp 76,19%, Tư vấn 17,46%, Phi tư vấn 3,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.538.501.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.049.084.209 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 58 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 52 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&H 84
28/08/2026 15:56
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Bình Khang HB
28/08/2026 15:52
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp kênh mương Thôn Mường Kè, xã Mường Hoa với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:48
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn xây dựng và hoàn thiện hồ sơ sản phẩm tham gia đánh giá, phân hạng OCOP xã Mường Hoa năm 2026 cho sản phẩm Cá Măng xông khói và Cá Ngần sấy một nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP VÀ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG SƠN
20/08/2026 09:26
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Bắc Việt
13/08/2026 08:54
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam
13/08/2026 08:48
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà máy nước sạch và hạ tầng nước sạch xã Mường Hoa.
11/08/2026 17:17
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XANH DI LINH
29/07/2026 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG VINH
30/06/2025 09:16
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/06/2025 14:05
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 11:30
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở tuyến đường xóm Liếm, xã Suối Hoa do mưa lũ gây ra năm 2024 với 4 gói thầu.
17/06/2025 10:33
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, hiện chỉnh bản đồ địa hình 1/5000 và lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG COTANA, Xí nghiệp Đo đạc Bản đồ Nông nghiệp I
26/12/2024 09:07
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, đo đạc và lập đồ án Quy hoạch chi tiết 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASPC, Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
20/12/2024 16:56
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ công ích: Duy trì cây xanh, chiếu sáng trên địa bàn huyện Tân Lạc năm 2024-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ SK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH NÔNG LÂM NGƯ NGHIỆP VIỆT AN
19/12/2024 09:57
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát, đo đạc và lập đồ án Quy hoạch chi tiết 1/500 với 2 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 09:04
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát, hiện chỉnh bản đồ địa hình 1/5000 và lập đồ án quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 17:24
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, đo đạc và lập đồ án Quy hoạch chi tiết 1/500 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2024 21:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&H 84
28/08/2026 15:56
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Bình Khang HB
28/08/2026 15:52
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp kênh mương Thôn Mường Kè, xã Mường Hoa với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:48
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn xây dựng và hoàn thiện hồ sơ sản phẩm tham gia đánh giá, phân hạng OCOP xã Mường Hoa năm 2026 cho sản phẩm Cá Măng xông khói và Cá Ngần sấy một nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP VÀ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG SƠN
20/08/2026 09:26
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Bắc Việt
13/08/2026 08:54
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam
13/08/2026 08:48
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà máy nước sạch và hạ tầng nước sạch xã Mường Hoa.
11/08/2026 17:17
Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XANH DI LINH
29/07/2026 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 105 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 63 TBMT trong 54 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 39 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, xã Mường Hoa, tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người có thể làm được những chuyện đáng kinh ngạc và tiếp thu khối lượng kiến thức không lổ mà vẫn không hiểu được bản thân mình. Nhưng đau khổ khiến người ta nhìn vào bên trong bản thân. Nếu thành công, thì bên trong con người sẽ là khởi đầu của sự học hỏi. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.