Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư
vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
12/07/2026 22:37
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
12/07/2026 22:33
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA THUẬN
12/07/2026 22:31
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ LONG PHÚ HƯNG
12/07/2026 22:29
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, bảo dưỡng các Nghĩa trang Liệt sĩ trên địa bàn xã với 3 gói thầu.
12/07/2026 22:26
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
06: Thi
công xây
dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI TRƯỜNG THẠNH
12/07/2026 22:17
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
05: Tư vấn
Giám sát thi
công xấy
dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
12/07/2026 22:14
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
04: Tư vấn
Quản lý dự
án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng công trình B90
12/07/2026 22:09
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
04: Tư vấn
Quản lý dự
án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng công trình B90
12/07/2026 22:01
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
06: Thi
công xây
dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ LONG PHÚ HƯNG
12/07/2026 21:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG đăng tải KHLCNT Đường tỉnh lộ 623B đi thôn Mỹ Thạnh Bắc (giai đoạn 2)
đoạn từ Đập Chùa đến nhà ông Tôn Long Cần với 3 gói thầu.
20/05/2026 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư
vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
12/07/2026 22:37
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
12/07/2026 22:33
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA THUẬN
12/07/2026 22:31
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ LONG PHÚ HƯNG
12/07/2026 22:29
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, bảo dưỡng các Nghĩa trang Liệt sĩ trên địa bàn xã với 3 gói thầu.
12/07/2026 22:26
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
06: Thi
công xây
dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI TRƯỜNG THẠNH
12/07/2026 22:17
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
05: Tư vấn
Giám sát thi
công xấy
dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
12/07/2026 22:14
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
04: Tư vấn
Quản lý dự
án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng công trình B90
12/07/2026 22:09
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
04: Tư vấn
Quản lý dự
án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng công trình B90
12/07/2026 22:01
PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
06: Thi
công xây
dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ LONG PHÚ HƯNG
12/07/2026 21:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NGHĨA GIANG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy cảm ơn vì những lúc khó khăn. Vì chính những lúc khó khăn đó giúp bạn trưởng thành hơn. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".