Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,13%, Xây lắp 9,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.186.671.073 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.586.932.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,13%, Xây lắp 9,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.186.671.073 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.586.932.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang thiết bị điện - điện tử và bảo đảm kỹ thuật cho các cơ sở kỹ thuật trong Học viện của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AIPT VIỆT NAM
13/12/2022 15:37
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp tải thang máy của các tòa nhà S1, S4, S11 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ ĐÔNG ĐÔ
31/10/2022 08:45
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng Cháy Chữa Cháy Hòa Bình
31/10/2022 08:44
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang bị, dụng cụ, vật tư cơ khí bảo đảm kỹ thuật cho các cơ sở kỹ thuật thuộc Khoa VK và Bộ môn THQK K9 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
24/10/2022 15:45
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị phụ trợ cho các phòng học chuyên dùng phục vụ đào tạo của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
24/10/2022 15:31
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa, nâng cấp các trang thiết bị thuộc PTN Tác chiến điện tử K31 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
24/10/2022 15:27
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cải tạo PTN thuộc K24, hệ thống hút khí thuộc K11 và tủ trưng bày cho Bộ môn PH của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồng Thắng NK
24/10/2022 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ thí nghiệm cho các CSKT thuộc Khoa Hóa - Lý kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG HÓA CHẤT, DỤNG CỤ, THIẾT BỊ THÍ NGHIỆM DN
24/10/2022 15:13
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đo lường cho các CSKT năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐO LƯỜNG
20/10/2022 09:23
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trạm xưởng phục vụ huấn luyện, thực hành cho các cơ sở kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPVIET
21/09/2022 18:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang thiết bị điện - điện tử và bảo đảm kỹ thuật cho các cơ sở kỹ thuật trong Học viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AIPT VIỆT NAM
13/12/2022 15:37
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua cáp tải thang máy của các tòa nhà S1, S4, S11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ ĐÔNG ĐÔ
31/10/2022 08:45
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua trang bị phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng Cháy Chữa Cháy Hòa Bình
31/10/2022 08:44
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua trang bị, dụng cụ, vật tư cơ khí bảo đảm kỹ thuật cho các cơ sở kỹ thuật thuộc Khoa VK và Bộ môn THQK K9.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ KỸ THUẬT XÂY LẮP PHƯƠNG UYÊN
24/10/2022 15:45
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị phụ trợ cho các phòng học chuyên dùng phục vụ đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư thiết bị tổng hợp Khúc Trường Giang
24/10/2022 15:31
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa, nâng cấp các trang thiết bị thuộc PTN Tác chiến điện tử K31.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ TỔNG HỢP
24/10/2022 15:27
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư cải tạo PTN thuộc K24, hệ thống hút khí thuộc K11 và tủ trưng bày cho Bộ môn PH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồng Thắng NK
24/10/2022 15:15
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ thí nghiệm cho các CSKT thuộc Khoa Hóa - Lý kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG HÓA CHẤT, DỤNG CỤ, THIẾT BỊ THÍ NGHIỆM DN
24/10/2022 15:13
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đo lường cho các CSKT năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐO LƯỜNG
20/10/2022 09:23
PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang thiết bị điện - điện tử và bảo đảm kỹ thuật cho các cơ sở kỹ thuật trong Học viện với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang thiết bị điện - điện tử và bảo đảm kỹ thuật cho các cơ sở kỹ thuật trong Học viện của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AIPT VIỆT NAM
13/12/2022 15:37
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp tải thang máy của các tòa nhà S1, S4, S11 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ ĐÔNG ĐÔ
31/10/2022 08:45
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng Cháy Chữa Cháy Hòa Bình
31/10/2022 08:44
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang bị, dụng cụ, vật tư cơ khí bảo đảm kỹ thuật cho các cơ sở kỹ thuật thuộc Khoa VK và Bộ môn THQK K9 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
24/10/2022 15:45
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị phụ trợ cho các phòng học chuyên dùng phục vụ đào tạo của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
24/10/2022 15:31
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa, nâng cấp các trang thiết bị thuộc PTN Tác chiến điện tử K31 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
24/10/2022 15:27
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cải tạo PTN thuộc K24, hệ thống hút khí thuộc K11 và tủ trưng bày cho Bộ môn PH của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồng Thắng NK
24/10/2022 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ thí nghiệm cho các CSKT thuộc Khoa Hóa - Lý kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG HÓA CHẤT, DỤNG CỤ, THIẾT BỊ THÍ NGHIỆM DN
24/10/2022 15:13
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đo lường cho các CSKT năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐO LƯỜNG
20/10/2022 09:23
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trạm xưởng phục vụ huấn luyện, thực hành cho các cơ sở kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPVIET
21/09/2022 18:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải 32 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT/HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy tạo ra cách của riêng mình. Đừng mù quáng dựa vào cách của tôi. Hãy tìm ra điều gì đó phù hợp với bạn! Nhưng hãy tiếp tục phá vỡ lối mòn. "
Constantin Stanislavski
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".