Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.235.532.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.097.231.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.235.532.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.097.231.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư Ngành QLXN của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
18/04/2023 09:48
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa TTB của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
28/02/2023 09:53
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, vật tư bảo đảm kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
19/01/2023 08:04
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
16/01/2023 16:35
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: vn4201855108 - HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH
16/01/2023 16:32
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2023 17:16
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2023 12:56
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư BQ, BD Ngành tàu Qúy IV năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
19/12/2022 09:30
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa TBKT Ngành tàu của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX CÔNG TY HÙNG THẮNG
19/12/2022 09:19
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thớt bếp điện của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÉP HÒA THUẬN
19/12/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư Ngành QLXN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
18/04/2023 09:48
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa TTB với 1 gói thầu.
28/02/2023 09:53
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, vật tư bảo đảm kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
19/01/2023 08:04
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
16/01/2023 16:35
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa.
- Nhà thầu trúng thầu: vn4201855108 - HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH
16/01/2023 16:32
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa với 1 nhà thầu tham gia.
11/01/2023 17:46
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành với 1 nhà thầu tham gia.
11/01/2023 14:21
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2023 17:16
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa với 1 gói thầu.
04/01/2023 16:23
PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2023 12:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư Ngành QLXN của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
18/04/2023 09:48
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa TTB của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
28/02/2023 09:53
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, vật tư bảo đảm kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
19/01/2023 08:04
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
16/01/2023 16:35
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: vn4201855108 - HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH
16/01/2023 16:32
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật đồng bộ thùng xe công trình xa của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2023 17:16
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật chuyên ngành của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/01/2023 12:56
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư BQ, BD Ngành tàu Qúy IV năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
19/12/2022 09:30
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa TBKT Ngành tàu của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX CÔNG TY HÙNG THẮNG
19/12/2022 09:19
Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thớt bếp điện của chủ đầu tư PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÉP HÒA THUẬN
19/12/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG KỸ THUẬT VÙNG 4 HẢI QUÂN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chuyện đời thật là quái đản. Khi ra sức truy tìm nó, nó lại giống như những áng mây trên bầu trời, cứ bay mãi, không thể nào níu giữ được. Thế nhưng khi muốn vứt bỏ, nó lại biến thành không khí để rồi khi hít thở, luôn có thể cảm nhận được nó. "
Minh Hiểu Khê