Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.918.693.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.917.373.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.918.693.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.917.373.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Pano tuyên truyền của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Thủy
08/11/2024 14:33
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pano tuyên truyền công tác giảm nghèo tại các xã, thị trấn, thuộc dự án 6: Truyền thông về giảm nghèo về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:58
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
17/10/2024 14:13
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải TBMT Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 15:02
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Báo Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo
về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO HẬU GIANG
22/08/2024 15:30
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Báo Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo
về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
21/08/2024 10:27
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang
15/08/2024 16:59
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Đài phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang thuộc dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin, tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
15/08/2024 10:11
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
02/08/2024 09:13
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn nâng cao năng lực thực hiện Chương trình Mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 (Dự án 7, Tiểu dự án 1) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
30/10/2023 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội công bố kết quả gói thầu Lắp đặt Pano tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Thủy
08/11/2024 14:33
Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội công bố kết quả gói thầu Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
17/10/2024 14:13
Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội công bố KQMT gói thầu Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) với 1 nhà thầu tham gia.
02/10/2024 09:36
Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đăng tải TBMT Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 15:02
Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Báo Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo
về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO HẬU GIANG
22/08/2024 15:30
Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang
15/08/2024 16:59
Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đăng tải KHLCNT Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) với 1 gói thầu.
02/08/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Pano tuyên truyền của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Thủy
08/11/2024 14:33
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pano tuyên truyền công tác giảm nghèo tại các xã, thị trấn, thuộc dự án 6: Truyền thông về giảm nghèo về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:58
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
17/10/2024 14:13
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải TBMT Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 15:02
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Báo Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo
về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO HẬU GIANG
22/08/2024 15:30
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Báo Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo
về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
21/08/2024 10:27
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin; Tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang
15/08/2024 16:59
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác giảm nghèo trên Đài phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang thuộc dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin, tiểu dự án 2: Truyền thông về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
15/08/2024 10:11
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Dự án 7: Nâng cao năng lực và giám sát, đánh giá Chương trình. Tiểu dự án 1: Nâng cao năng lực thực hiện Chương trình (Tổ chức tập huấn) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội với 1 gói thầu.
02/08/2024 09:13
Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn nâng cao năng lực thực hiện Chương trình Mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 (Dự án 7, Tiểu dự án 1) của chủ đầu tư Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
30/10/2023 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Lao động - Thương Binh và Xã hội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tại sao hai màu sắc lại cất tiếng hát khi được đặt bên nhau? Ai có thể thực sự giải thích điều này? Không ai. Cũng như người ta chẳng bao giờ học xong vẽ tranh. "
Pablo Picasso