Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.255.345.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.631.475.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.255.345.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.631.475.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HƯNG
16/01/2025 14:46
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 17:46
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
28/12/2024 16:12
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
28/12/2024 16:10
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình với 3 gói thầu.
28/12/2024 16:01
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HITECH
24/10/2024 20:59
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
24/10/2024 20:56
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
24/10/2024 20:52
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số nội dung công việc tại nghĩa trang liệt sỹ phường Trần Lãm và nghĩa trang liệt sỹ xã Vũ Chính, thành phố Thái Bình của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình với 3 gói thầu.
24/10/2024 20:42
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng Người có công với cách mạng và thân nhân liệt sĩ nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024) của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HƯNG THỊNH
07/08/2024 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HƯNG
16/01/2025 14:46
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
10/01/2025 09:17
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đăng tải TBMT Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 17:46
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
28/12/2024 16:12
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
28/12/2024 16:10
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
28/12/2024 16:01
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HITECH
24/10/2024 20:59
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
24/10/2024 20:56
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
24/10/2024 20:52
Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số nội dung công việc tại nghĩa trang liệt sỹ phường Trần Lãm và nghĩa trang liệt sỹ xã Vũ Chính, thành phố Thái Bình với 3 gói thầu.
24/10/2024 20:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HƯNG
16/01/2025 14:46
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 17:46
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
28/12/2024 16:12
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
28/12/2024 16:10
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng cho đối tượng chính sách người có công với cách mạng nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình với 3 gói thầu.
28/12/2024 16:01
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HITECH
24/10/2024 20:59
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
24/10/2024 20:56
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
24/10/2024 20:52
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số nội dung công việc tại nghĩa trang liệt sỹ phường Trần Lãm và nghĩa trang liệt sỹ xã Vũ Chính, thành phố Thái Bình của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình với 3 gói thầu.
24/10/2024 20:42
Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng Người có công với cách mạng và thân nhân liệt sĩ nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024) của chủ đầu tư Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HƯNG THỊNH
07/08/2024 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải 17 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình đã đăng tải 43 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng lao động thương binh và xã hội TP Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai chiến thắng mà không hề chiến bại. Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.