Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.758.719.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.740.051.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.758.719.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.740.051.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung nâng cao chất lượng phục vụ của chính quyền, phát huy quyền làm chủ của nhân dân của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI THÁI NGUYÊN
31/12/2024 13:48
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung thực hiện văn hóa công vụ, xây dựng chính quyền thân thiện, nhân dân phát huy quyền làm chủ của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI THÁI NGUYÊN
31/12/2024 13:46
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung thực hiện văn hóa công vụ, xây dựng chính quyền thân thiện, nhân dân phát huy quyền làm chủ của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 1 gói thầu.
31/12/2024 11:09
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung nâng cao chất lượng phục vụ của chính quyền, phát huy quyền làm chủ của nhân dân của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 1 gói thầu.
31/12/2024 11:05
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm Chấm điểm đánh giá, xếp loại mức độ hoàn thành nhiệm vụ (cấp huyện) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
25/12/2024 13:35
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Chấm điểm đánh giá, xếp loại mức độ hoàn thành nhiệm vụ (cấp huyện) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
06/11/2024 01:18
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải TBMT Dịch vụ phi tư vấn Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 15:53
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT gói thầu của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
01/10/2024 14:38
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 2 gói thầu.
18/09/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa công bố KQMT gói thầu Dịch vụ phi tư vấn: Số hóa tài liệu lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 09:17
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đăng tải TBMT Dịch vụ phi tư vấn: Số hóa tài liệu lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 17:33
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa công bố kết quả gói thầu In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung nâng cao chất lượng phục vụ của chính quyền, phát huy quyền làm chủ của nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI THÁI NGUYÊN
31/12/2024 13:48
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa công bố kết quả gói thầu In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung thực hiện văn hóa công vụ, xây dựng chính quyền thân thiện, nhân dân phát huy quyền làm chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI THÁI NGUYÊN
31/12/2024 13:46
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung thực hiện văn hóa công vụ, xây dựng chính quyền thân thiện, nhân dân phát huy quyền làm chủ với 1 gói thầu.
31/12/2024 11:09
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung nâng cao chất lượng phục vụ của chính quyền, phát huy quyền làm chủ của nhân dân với 1 gói thầu.
31/12/2024 11:05
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Chấm điểm đánh giá, xếp loại mức độ hoàn thành nhiệm vụ (cấp huyện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
25/12/2024 13:35
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Chấm điểm đánh giá, xếp loại mức độ hoàn thành nhiệm vụ (cấp huyện) với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:40
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
06/11/2024 01:18
Phòng Nội vụ huyện Định Hóa công bố KQMT gói thầu Dịch vụ phi tư vấn Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2024 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung nâng cao chất lượng phục vụ của chính quyền, phát huy quyền làm chủ của nhân dân của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI THÁI NGUYÊN
31/12/2024 13:48
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung thực hiện văn hóa công vụ, xây dựng chính quyền thân thiện, nhân dân phát huy quyền làm chủ của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI THÁI NGUYÊN
31/12/2024 13:46
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung thực hiện văn hóa công vụ, xây dựng chính quyền thân thiện, nhân dân phát huy quyền làm chủ của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 1 gói thầu.
31/12/2024 11:09
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền hướng dẫn một số nội dung nâng cao chất lượng phục vụ của chính quyền, phát huy quyền làm chủ của nhân dân của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 1 gói thầu.
31/12/2024 11:05
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm Chấm điểm đánh giá, xếp loại mức độ hoàn thành nhiệm vụ (cấp huyện) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
25/12/2024 13:35
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Chấm điểm đánh giá, xếp loại mức độ hoàn thành nhiệm vụ (cấp huyện) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
06/11/2024 01:18
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải TBMT Dịch vụ phi tư vấn Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 15:53
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT gói thầu của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
01/10/2024 14:38
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ của Phòng Nội vụ huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Định Hóa với 2 gói thầu.
18/09/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Định Hóa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Còn lại gì nếu danh dự mất? "
Publilius Syrus