Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 527.701.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 432.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 527.701.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 432.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua khung khen thưởng năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Khung hình Quang Huyền
15/05/2024 16:16
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua khung khen thưởng năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với 1 gói thầu.
10/05/2024 08:40
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ LIÊN HƯNG
06/12/2023 15:37
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng giai đoạn 2 (từ năm 2015 về trước) trên địa bàn huyện Phụng Hiệp năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
28/11/2023 18:15
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải TBMT Mua khung khen thưởng năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
19/11/2023 14:02
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua khung khen thưởng năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với 1 gói thầu.
17/11/2023 15:58
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng giai đoạn 2 (từ năm 2015 về trước) trên địa bàn huyện Phụng Hiệp năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2023 08:45
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
08/11/2023 20:32
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
08/11/2023 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua khung khen thưởng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Khung hình Quang Huyền
15/05/2024 16:16
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua khung khen thưởng năm 2024 với 1 gói thầu.
10/05/2024 08:40
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP công bố kết quả gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ LIÊN HƯNG
06/12/2023 15:37
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng giai đoạn 2 (từ năm 2015 về trước) trên địa bàn huyện Phụng Hiệp năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
28/11/2023 18:15
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP công bố KQMT gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2023 với 10 nhà thầu tham gia.
23/11/2023 08:51
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đăng tải TBMT Mua khung khen thưởng năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
19/11/2023 14:02
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng giai đoạn 2 (từ năm 2015 về trước) trên địa bàn huyện Phụng Hiệp năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2023 08:18
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đăng tải KHLCNT Mua khung khen thưởng năm 2023 với 1 gói thầu.
17/11/2023 15:58
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng giai đoạn 2 (từ năm 2015 về trước) trên địa bàn huyện Phụng Hiệp năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2023 08:45
PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
08/11/2023 20:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua khung khen thưởng năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Khung hình Quang Huyền
15/05/2024 16:16
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua khung khen thưởng năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với 1 gói thầu.
10/05/2024 08:40
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ LIÊN HƯNG
06/12/2023 15:37
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng giai đoạn 2 (từ năm 2015 về trước) trên địa bàn huyện Phụng Hiệp năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
28/11/2023 18:15
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải TBMT Mua khung khen thưởng năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
19/11/2023 14:02
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua khung khen thưởng năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với 1 gói thầu.
17/11/2023 15:58
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng giai đoạn 2 (từ năm 2015 về trước) trên địa bàn huyện Phụng Hiệp năm 2023 của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2023 08:45
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
08/11/2023 20:32
Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
08/11/2023 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN PHỤNG HIỆP có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bậc hiền giả thân cận mà vẫn kính, tuy sợ hãi mà vẫn yêu, tuy yêu nhưng vẫn nhận ra những điểm xấu, tuy ghét vẫn nhận ra những điểm tốt. Tích tụ mà có thể buông, yên ổn mà có thể biến đổi. Thấy của cải không ham được, thấy khó khăn không tránh né. Không quyết cầu thắng, không cần được chia nhiều. 賢者狎而敬之,畏而愛之。愛而知其惡,憎而知其善。積而能散,安安而能遷。臨財毋茍得,臨難毋茍免。很毋求勝,分毋求多。 Hiền giả hiệp nhi kính chi, úy nhi ái chi. Ái nhi tri kì ác, tăng nhi tri kì thiện. Tích nhi năng tán, an an nhi năng thiên. Lâm tài vô cẩu đắc, lâm nan vô cẩu miễn. Ngận vô cầu thắng, phân vô cầu đa. "
Lễ Ký