Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.521.786.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.515.746.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.521.786.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.515.746.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng công tác bồi thường giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:24
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng công tác bồi thường giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:22
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác kế toán của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:18
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác kế toán của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:14
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng tuyên truyền, vận động người dân, doanh nghiệp thực hiện chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:06
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng tuyên truyền, vận động người dân, doanh nghiệp thực hiện chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:58
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ, kỹ năng giao tiếp cho cán bộ, công chức, viên chức làm việc tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả cấp huyện, cấp xã của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 15:48
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ, kỹ năng giao tiếp cho cán bộ, công chức, viên chức làm việc tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả cấp huyện, cấp xã của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu từ năm 2015 trở về trước tại UBND xã Bàu Lâm, UBND xã Tân Lâm, UBND xã Hòa Hưng và UBND xã Hòa Bình của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
02/10/2024 11:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu từ năm 2015 trở về trước tại UBND xã Bàu Lâm, UBND xã Tân Lâm, UBND xã Hòa Hưng và UBND xã Hòa Bình của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/09/2024 12:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng công tác bồi thường giải phóng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:24
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng công tác bồi thường giải phóng mặt bằng với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:22
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:18
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác kế toán với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:14
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng tuyên truyền, vận động người dân, doanh nghiệp thực hiện chuyển đổi số năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:06
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng tuyên truyền, vận động người dân, doanh nghiệp thực hiện chuyển đổi số năm 2025 với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:58
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ, kỹ năng giao tiếp cho cán bộ, công chức, viên chức làm việc tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả cấp huyện, cấp xã.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 15:48
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ, kỹ năng giao tiếp cho cán bộ, công chức, viên chức làm việc tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả cấp huyện, cấp xã với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:38
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu từ năm 2015 trở về trước tại UBND xã Bàu Lâm, UBND xã Tân Lâm, UBND xã Hòa Hưng và UBND xã Hòa Bình với 3 gói thầu.
13/09/2024 15:34
Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu từ năm 2015 trở về trước tại UBND xã Bàu Lâm, UBND xã Tân Lâm, UBND xã Hòa Hưng và UBND xã Hòa Bình với 3 gói thầu.
06/09/2024 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng công tác bồi thường giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:24
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng công tác bồi thường giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:22
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác kế toán của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:18
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác kế toán của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:14
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng tuyên truyền, vận động người dân, doanh nghiệp thực hiện chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 16:06
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng tuyên truyền, vận động người dân, doanh nghiệp thực hiện chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:58
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ, kỹ năng giao tiếp cho cán bộ, công chức, viên chức làm việc tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả cấp huyện, cấp xã của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
21/02/2025 15:48
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ, kỹ năng giao tiếp cho cán bộ, công chức, viên chức làm việc tại Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả cấp huyện, cấp xã của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
21/02/2025 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu từ năm 2015 trở về trước tại UBND xã Bàu Lâm, UBND xã Tân Lâm, UBND xã Hòa Hưng và UBND xã Hòa Bình của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
02/10/2024 11:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu từ năm 2015 trở về trước tại UBND xã Bàu Lâm, UBND xã Tân Lâm, UBND xã Hòa Hưng và UBND xã Hòa Bình của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/09/2024 12:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Xuyên Mộc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tớ bảo cậu biết, thế gian này người si tình nhất chính là những người đào hoa như bọn tớ, cậu có tin không? Có lẽ bốn mươi phần trăm tình cảm của bọn tớ bị phân thành nhiều phần và chia cho những người khác nhau, nhưng sáu mươi phần trăm còn lại chỉ dành cho một người, hơn nữa cho dù những phần nhỏ bị chia cắt kia có thay đổi thế nào cũng không ảnh hưởng đến sáu phần còn lại, đó chính là chung thủy. Còn những người được mệnh danh là chung tình như các cậu đặt hết tình cảm vào một người, hễ thay đổi một chút sẽ thay đổi toàn cục, hiểu chưa? "
Tiên Chanh