Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Ninh Bình đã đăng tải TBMT tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, tổng dự toán của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/07/2022 10:11
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Ninh Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/07/2022 10:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT dự án Sửa chữa, cải tạo trường THCS Ninh Sơn, phường Ninh Sơn, TPNB. của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với 7 gói thầu.
16/06/2022 11:03
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Công trình: Xây dựng nhà học và các hạng mục phụ trợ trường mầm non Ninh Tiến (Khu Cổ Loan), xã Ninh Tiến, thành phố Ninh Bình của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với 5 gói thầu.
08/06/2022 14:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/02/2022 15:41
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp trạm bơm Cồn Muối, xã Ninh Phúc, thành phố Ninh Bình của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với 5 gói thầu.
24/01/2022 09:55
Bên mời thầu Ban giải phóng mặt bằng và Tái định cư thành phố Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây lắp (Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/08/2019 08:03
Bên mời thầu Ban giải phóng mặt bằng và Tái định cư thành phố Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây lắp (Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2019 17:08
Bên mời thầu Ban giải phóng mặt bằng và Tái định cư thành phố Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện 35kV lộ số 375-A37, lộ số 372-A37 và 0,4kV để GPMB thực hiện quy hoạch Khu dân cư mới phố An Hòa I, phường Ninh Phong, thành phố Ninh Bình của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với 3 gói thầu.
07/07/2019 10:35
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Gói số 05: Thi công xây lắp: các hạng mục: Đường giao thông, bể đốt, thoát nước ngang đường, tường rào thuộc nghĩa trang Mả Rứa và các hạng mục thuộc nghĩa trang Đồng Nèn của chủ đầu tư Phòng Nội vụ, Ủy ban nhân dân thành phố Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/04/2019 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những người yêu nhau đều nghĩ rằng tình yêu chỉ là chuyện của hai người, nhưng thường thì không đơn giản như vậy. Những bất ngờ của cuộc sống luôn khiến người ta không kịp trở tay, thậm chí còn như quả bom nổ chậm khiến người ta mất phương hướng. "
Hốt Nhiên Chi Gian
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.