Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,43%, Xây lắp 2,86%, Tư vấn 17,14%, Phi tư vấn 68,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.634.003.797 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.458.196.596 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,43%, Xây lắp 2,86%, Tư vấn 17,14%, Phi tư vấn 68,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.634.003.797 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.458.196.596 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 53 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Tư vấn xác định giá đất làm căn cứ bồi thường, hỗ trợ thực hiện các dự án trên địa bàn huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:18
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm sinh học xử lý phụ phẩm cây trồng cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ TMH
04/06/2025 18:49
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG TÁI TẠO STA
03/06/2025 09:31
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa chất lượng, tiến bộ phục vụ sản xuất vụ Mùa năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
27/05/2025 08:44
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng chứa vỏ bao bì thuốc BVTV cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
27/05/2025 08:34
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 16:08
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số công trình phụ trợ phục vụ PCTT tuyến đê tả Cà Lồ, Hữu Cầu của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với 2 gói thầu.
22/05/2025 14:28
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Tư vấn xác định giá đất làm căn cứ bồi thường, hỗ trợ thực hiện các dự án trên địa bàn huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:04
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm sinh học xử lý môi trường chăn nuôi của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ TMH
19/05/2025 16:20
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải TBMT Mua chế phẩm sinh học xử lý phụ phẩm cây trồng cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 19:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nông nghiệp và Môi trường đăng tải KHLCNT Tư vấn xác định giá đất làm căn cứ bồi thường, hỗ trợ thực hiện các dự án trên địa bàn huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:18
Phòng Nông nghiệp và Môi trường công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm sinh học xử lý phụ phẩm cây trồng cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ TMH
04/06/2025 18:49
Phòng Nông nghiệp và Môi trường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG TÁI TẠO STA
03/06/2025 09:31
Phòng Nông nghiệp và Môi trường công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 08:51
Phòng Nông nghiệp và Môi trường công bố kết quả gói thầu Mua giống lúa chất lượng, tiến bộ phục vụ sản xuất vụ Mùa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
27/05/2025 08:44
Phòng Nông nghiệp và Môi trường công bố kết quả gói thầu Mua thùng chứa vỏ bao bì thuốc BVTV cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
27/05/2025 08:34
Phòng Nông nghiệp và Môi trường đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 16:08
Phòng Nông nghiệp và Môi trường công bố KQMT gói thầu Mua thùng chứa vỏ bao bì thuốc BVTV cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 15:29
Phòng Nông nghiệp và Môi trường công bố KQMT gói thầu Mua giống lúa chất lượng, tiến bộ phục vụ sản xuất vụ Mùa năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 15:29
Phòng Nông nghiệp và Môi trường đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số công trình phụ trợ phục vụ PCTT tuyến đê tả Cà Lồ, Hữu Cầu với 2 gói thầu.
22/05/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Tư vấn xác định giá đất làm căn cứ bồi thường, hỗ trợ thực hiện các dự án trên địa bàn huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:18
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm sinh học xử lý phụ phẩm cây trồng cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ TMH
04/06/2025 18:49
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG TÁI TẠO STA
03/06/2025 09:31
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa chất lượng, tiến bộ phục vụ sản xuất vụ Mùa năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
27/05/2025 08:44
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng chứa vỏ bao bì thuốc BVTV cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
27/05/2025 08:34
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 16:08
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số công trình phụ trợ phục vụ PCTT tuyến đê tả Cà Lồ, Hữu Cầu của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với 2 gói thầu.
22/05/2025 14:28
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Tư vấn xác định giá đất làm căn cứ bồi thường, hỗ trợ thực hiện các dự án trên địa bàn huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:04
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm sinh học xử lý môi trường chăn nuôi của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ TMH
19/05/2025 16:20
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải TBMT Mua chế phẩm sinh học xử lý phụ phẩm cây trồng cho các vùng sản xuất nông nghiệp chuyên canh tập trung của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Môi trường với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 19:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 117 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải 35 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Môi trường có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự giàu sang che giấu vô số phiền muộn. "
Menander
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.