Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Đã công bố 44 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 15 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 455 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 440 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,26%, Xây lắp 29,63%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 151.039.093.573 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.985.122.884 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,26%, Xây lắp 29,63%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 151.039.093.573 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.985.122.884 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn như sau:
- Là chủ đầu tư của 44 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 59 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 45 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt trừ cây Mai Dương năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XANH 24H
14/08/2023 09:17
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
08/08/2023 17:17
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Mua thuốc diệt trừ cây Mai Dương năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/07/2023 14:34
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu báo giá, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
18/07/2023 14:28
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu báo giá và đánh giá hồ sơ báo giá của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
18/07/2023 14:26
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/07/2023 10:47
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/07/2023 09:09
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án Công trình: Nạo vét và sửa chữa kênh chính đoạn sau Cầu máng số 2 hồ chứa nước Próh, xã Pró của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ VY
26/06/2023 15:42
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát Công trình: Nạo vét và sửa chữa kênh chính đoạn sau Cầu máng số 2 hồ chứa nước Próh, xã Pró của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 379 LÂM ĐỒNG
26/06/2023 15:37
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp Công trình: Nạo vét và sửa chữa kênh chính đoạn sau Cầu máng số 2 hồ chứa nước Próh, xã Pró của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHỊ LỰC
26/06/2023 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua gạo Quý IV năm 2023 và chi phí vận chuyển với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 11:23
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Mua thuốc diệt trừ cây Mai Dương năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XANH 24H
14/08/2023 09:17
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
08/08/2023 17:17
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn công bố KQMT gói thầu Mua thuốc diệt trừ cây Mai Dương năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
31/07/2023 08:34
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đăng tải TBMT Mua thuốc diệt trừ cây Mai Dương năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/07/2023 14:34
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu báo giá, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA MINH
18/07/2023 14:28
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu báo giá và đánh giá hồ sơ báo giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
18/07/2023 14:26
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn công bố KQMT gói thầu Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
13/07/2023 11:38
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đăng tải TBMT Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/07/2023 10:47
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đăng tải TBMT Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/07/2023 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt trừ cây Mai Dương năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XANH 24H
14/08/2023 09:17
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
08/08/2023 17:17
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Mua thuốc diệt trừ cây Mai Dương năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/07/2023 14:34
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu báo giá, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
18/07/2023 14:28
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu báo giá và đánh giá hồ sơ báo giá của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
18/07/2023 14:26
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/07/2023 10:47
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Mua vắc -xin tiêm phòng dịch bệnh cho đàn gia súc trên địa bàn huyện năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/07/2023 09:09
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án Công trình: Nạo vét và sửa chữa kênh chính đoạn sau Cầu máng số 2 hồ chứa nước Próh, xã Pró của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ VY
26/06/2023 15:42
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát Công trình: Nạo vét và sửa chữa kênh chính đoạn sau Cầu máng số 2 hồ chứa nước Próh, xã Pró của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 379 LÂM ĐỒNG
26/06/2023 15:37
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp Công trình: Nạo vét và sửa chữa kênh chính đoạn sau Cầu máng số 2 hồ chứa nước Próh, xã Pró của chủ đầu tư Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHỊ LỰC
26/06/2023 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 79 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải 27 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã đăng tải 455 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 455 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 440 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn có quan hệ với 107 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Biết ngôn ngữ thứ hai là sở hữu linh hồn thứ hai. "
Charlemagne
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.