Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 117 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 403 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 100 gói (với 115 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 329 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 314 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,61%, Xây lắp 80,87%, Tư vấn 9,57%, Phi tư vấn 6,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 415.424.933.578 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 413.754.942.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,61%, Xây lắp 80,87%, Tư vấn 9,57%, Phi tư vấn 6,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 415.424.933.578 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 413.754.942.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa mặt đường, hệ thống tiêu thoát nước xã Châu Sơn của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 4 gói thầu.
15/12/2023 15:04
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Duy trì hệ thống chiếu sáng công cộng trên địa bàn huyện Ba Vì năm 2024 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 2 gói thầu.
09/12/2023 08:43
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch xây dựng vùng huyện Ba Vì đến năm 2030 và tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 1 gói thầu.
08/02/2023 14:15
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch xây dựng vùng huyện Ba Vì đến năm 2030 và tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 1 gói thầu.
30/01/2023 08:21
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết trung tâm thị trấn Tây Đằng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 3 gói thầu.
16/11/2022 17:53
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
31/10/2022 14:19
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
31/10/2022 14:12
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ chi phí cắm mốc giới của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
03/10/2022 16:09
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ chi phí cắm mốc giới của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
03/10/2022 09:19
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
28/09/2022 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa mặt đường, hệ thống tiêu thoát nước xã Châu Sơn với 4 gói thầu.
15/12/2023 15:04
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đăng tải KHLCNT Duy trì hệ thống chiếu sáng công cộng trên địa bàn huyện Ba Vì năm 2024 với 2 gói thầu.
09/12/2023 08:43
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đăng tải KHLCNT Quy hoạch xây dựng vùng huyện Ba Vì đến năm 2030 và tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
08/02/2023 14:15
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đăng tải KHLCNT Quy hoạch xây dựng vùng huyện Ba Vì đến năm 2030 và tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
30/01/2023 08:21
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Mira truyền thanh thông minh phục vụ nhu cầu sản xuất kinh doanh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Smatec
10/01/2023 00:00
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đăng tải KHLCNT Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết trung tâm thị trấn Tây Đằng, tỷ lệ 1/500 với 3 gói thầu.
16/11/2022 17:53
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8, CÔNG TY CP TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG DASCOM
31/10/2022 14:19
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH QUÂN, CÔNG TY TNHH LINH HUY HOÀNG
31/10/2022 14:12
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2022 11:03
Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông với 2 nhà thầu tham gia.
21/10/2022 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa mặt đường, hệ thống tiêu thoát nước xã Châu Sơn của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 4 gói thầu.
15/12/2023 15:04
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Duy trì hệ thống chiếu sáng công cộng trên địa bàn huyện Ba Vì năm 2024 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 2 gói thầu.
09/12/2023 08:43
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch xây dựng vùng huyện Ba Vì đến năm 2030 và tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 1 gói thầu.
08/02/2023 14:15
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch xây dựng vùng huyện Ba Vì đến năm 2030 và tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 1 gói thầu.
30/01/2023 08:21
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết trung tâm thị trấn Tây Đằng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì với 3 gói thầu.
16/11/2022 17:53
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
31/10/2022 14:19
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
31/10/2022 14:12
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ chi phí cắm mốc giới của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
03/10/2022 16:09
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ chi phí cắm mốc giới của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
03/10/2022 09:19
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì.
28/09/2022 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải 117 KHLCNT, trong đó có 403 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải 115 TBMT trong 100 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 84 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị huyện Ba Vì có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai đoán trước được thời khắc tình yêu đến, nó như thiên thần bay từ trên trời xuống, lúc nào cũng lặng lẽ tiếp cận bạn. Chỉ cần bạn có một trái tim dũng cảm, khi nó đến, bạn mỉm cười đưa tay nắm bắt là được. Tình yêu chẳng qua là vào đúng lúc đúng chỗ, gặp đúng người, nảy sinh cảm ứng tâm điện kì diệu, chỉ có trái tim bạn mới có thể nghe thấy nó mỉm cười với mình. "
Hốt Nhiên Chi Gian