Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 425.849.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 423.167.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 425.849.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 423.167.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG NÔNG LÂM
01/03/2025 12:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải TBMT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2025 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải TBMT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2025 15:20
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
02/01/2025 10:22
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
02/01/2025 10:19
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500 m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với 3 gói thầu.
25/12/2024 14:38
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500 m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với 3 gói thầu.
12/12/2024 18:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ quản lý, chăm sóc công viên, cây xanh trên địa bàn xã Phong Phú, Vĩnh Lộc A, Vĩnh Lộc B và thị trấn Tân Túc của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ M&C
19/09/2024 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cây xanh, mảng xanh của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG CẢNH XANH
19/09/2024 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
23/08/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
02/01/2025 10:22
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
02/01/2025 10:19
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đăng tải KHLCNT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500 m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú với 3 gói thầu.
25/12/2024 14:38
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đăng tải KHLCNT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500 m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú với 3 gói thầu.
12/12/2024 18:04
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Chí phí thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu chăm sóc công viên cây xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
02/08/2024 12:36
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu chăm sóc công viên, cây xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
02/08/2024 12:20
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu chăm sóc công viên, cây xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
02/08/2024 12:16
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu chăm sóc công viên, cây xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
02/08/2024 12:06
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
02/08/2024 12:02
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
02/08/2024 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG NÔNG LÂM
01/03/2025 12:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải TBMT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2025 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải TBMT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2025 15:20
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
02/01/2025 10:22
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
02/01/2025 10:19
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500 m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với 3 gói thầu.
25/12/2024 14:38
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Quản lý, vận hành Trạm xử lý nước thải sinh hoạt tập trung công suất 3.500 m3/ngày.đêm của Khu định cư số 3, xã Bình Hưng và Khu dân cư ấp 5, xã Phong Phú của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH với 3 gói thầu.
12/12/2024 18:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ quản lý, chăm sóc công viên, cây xanh trên địa bàn xã Phong Phú, Vĩnh Lộc A, Vĩnh Lộc B và thị trấn Tân Túc của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ M&C
19/09/2024 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cây xanh, mảng xanh của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG CẢNH XANH
19/09/2024 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
23/08/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN BÌNH CHÁNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một cách khen tặng người đàn bà mà họ thích nhất là nói xấu người đàn bà đối thủ của họ. Khen tặng người đàn bà mà đồng thời cũng khen tặng một người đàn bà khác, thì sự khen tặng của mình thành vô gía trị. "
Bà De Girardin