Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHONG MẪN NHÃ
07/01/2025 13:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM CƯỜNG
19/12/2024 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO AN KIÊN GIANG
16/12/2024 16:48
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng đường QL80 (từ cầu T5 đến giáp xã Thuận Yên, TP. Hà Tiên); đường C4 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với 7 gói thầu.
13/12/2024 07:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới đường và rãnh thoát nước của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG MỸ
05/12/2024 16:38
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng 02 xã đảo của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với 7 gói thầu.
04/12/2024 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 11:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:11
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng 02 xã đảo của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với 7 gói thầu.
02/12/2024 19:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng đường QL80 (từ cầu T5 đến giáp xã Thuận Yên, TP. Hà Tiên); đường C4 với 7 gói thầu.
13/12/2024 07:40
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng 02 xã đảo với 7 gói thầu.
04/12/2024 15:28
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng 02 xã đảo với 7 gói thầu.
02/12/2024 19:23
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Đường Lương Định Của + Thoát nước (đoạn từ Ngô Thời Nhiệm đến cầu 4 Đăng) với 5 gói thầu.
30/10/2024 09:27
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường + thoát nước hẻm 3 (nhánh phải) với 5 gói thầu.
29/10/2024 12:20
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng 02 xã đảo với 7 gói thầu.
02/10/2024 10:52
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng đường QL80 (từ cầu T5 đến giáp xã Thuận Yên, TP. Hà Tiên); đường C4 với 7 gói thầu.
02/10/2024 08:30
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng ĐT.972B và đường trục Tân Điền với 5 gói thầu.
02/10/2024 08:10
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nạo vét hệ thống thoát nước (Khu dân cư Hòa Lập, khu dân cư Nam Ba Hòn, đường Trần Hưng Đạo, hẻm 23, đường QL80, Đường ĐT.971) với 4 gói thầu.
11/09/2024 22:38
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường kênh T3, hạng mục: Duy tu, sửa chữa mặt đường với 4 gói thầu.
10/09/2024 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHONG MẪN NHÃ
07/01/2025 13:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM CƯỜNG
19/12/2024 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO AN KIÊN GIANG
16/12/2024 16:48
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng đường QL80 (từ cầu T5 đến giáp xã Thuận Yên, TP. Hà Tiên); đường C4 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với 7 gói thầu.
13/12/2024 07:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN HẢI PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới đường và rãnh thoát nước của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG MỸ
05/12/2024 16:38
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng 02 xã đảo của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với 7 gói thầu.
04/12/2024 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 11:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TV XD TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:11
Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng 02 xã đảo của chủ đầu tư PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG với 7 gói thầu.
02/12/2024 19:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN KIÊN LƯƠNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công mà không có cảm giác thỏa nguyện là thất bại. "
Tony Robbins