Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 85 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 129 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 991.786.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 991.785.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 991.786.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 991.785.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom như sau:
- Là chủ đầu tư của 85 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 103 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 48 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 105 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 105 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước, tấm đan và trồng cây xanh đường 3/2, đường Lê Duẩn và đường 30/4, thị trấn Trảng Bom của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom với 2 gói thầu.
27/06/2025 10:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây lắp): Thi công xây dựng công trình + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIA PHÁT
10/06/2025 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Dịch vụ công ích): Dịch vụ công ích chăm sóc cây xanh, bồn hoa thảm cỏ và vệ sinh môi trường đô thị năm 2025 trên địa bàn huyện Trảng Bom của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ ĐỒNG NAI
03/06/2025 11:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 (Xây lắp): Thi công xây dựng công trình + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2025 22:16
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước và trồng cây xanh đường Ngô Quyền và đường Lê Lợi, thị trấn Trảng Bom của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom với 2 gói thầu.
30/05/2025 10:05
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước và trồng cây xanh đường Ngô Quyền và đường Lê Lợi, thị trấn Trảng Bom.
30/05/2025 09:09
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn ĐT Me Cong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT BẢO CHÂU
29/05/2025 08:37
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Minh Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Phi tư vấn ) : Quản lý, vận hành các trạm đèn chiếu sáng công cộng và các chốt đèn tín hiệu giao thông năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ công ích huyện Trảng Bom
26/05/2025 14:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây lắp): Xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT GIA KHANG
21/05/2025 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VINH GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (Xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI ĐẠI HÙNG
21/05/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước, tấm đan và trồng cây xanh đường 3/2, đường Lê Duẩn và đường 30/4, thị trấn Trảng Bom với 2 gói thầu.
27/06/2025 10:44
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước và trồng cây xanh đường Ngô Quyền và đường Lê Lợi, thị trấn Trảng Bom với 2 gói thầu.
30/05/2025 10:05
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước, tấm đan và trồng cây xanh đường 3/2, đường Lê Duẩn và đường 30/4, thị trấn Trảng Bom với 2 gói thầu.
10/05/2025 09:41
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn ĐT Me Cong
24/04/2025 11:17
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH
24/04/2025 11:14
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Thanh Quân
21/04/2025 10:56
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đăng tải KHLCNT Thay thế đèn Led tiết kiệm sử dụng công nghệ quản lý chiếu sáng thông minh trên địa bàn huyện với 4 gói thầu.
21/04/2025 10:35
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đăng tải KHLCNT Lắp đặt biển báo, sơn kẻ vạch, gờ giảm tốc một số tuyến đường trên địa bàn xã Hố Nai 3 với 1 gói thầu.
17/04/2025 09:25
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường Đinh Tiên Hoàng (giai đoạn 2) với 2 gói thầu.
14/04/2025 14:47
Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích quản lý, vận hành các trạm đèn chiếu sáng công cộng và các chốt đèn tín hiệu giao thông năm 2025 trên địa bàn huyện Trảng Bom với 1 gói thầu.
10/04/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước, tấm đan và trồng cây xanh đường 3/2, đường Lê Duẩn và đường 30/4, thị trấn Trảng Bom của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom với 2 gói thầu.
27/06/2025 10:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây lắp): Thi công xây dựng công trình + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIA PHÁT
10/06/2025 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Dịch vụ công ích): Dịch vụ công ích chăm sóc cây xanh, bồn hoa thảm cỏ và vệ sinh môi trường đô thị năm 2025 trên địa bàn huyện Trảng Bom của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ ĐỒNG NAI
03/06/2025 11:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 (Xây lắp): Thi công xây dựng công trình + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2025 22:16
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước và trồng cây xanh đường Ngô Quyền và đường Lê Lợi, thị trấn Trảng Bom của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom với 2 gói thầu.
30/05/2025 10:05
Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mặt đường, vỉa hè, thay thế cửa thu nước và trồng cây xanh đường Ngô Quyền và đường Lê Lợi, thị trấn Trảng Bom.
30/05/2025 09:09
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn ĐT Me Cong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT BẢO CHÂU
29/05/2025 08:37
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Minh Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Phi tư vấn ) : Quản lý, vận hành các trạm đèn chiếu sáng công cộng và các chốt đèn tín hiệu giao thông năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ công ích huyện Trảng Bom
26/05/2025 14:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây lắp): Xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT GIA KHANG
21/05/2025 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VINH GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (Xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI ĐẠI HÙNG
21/05/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải 69 KHLCNT, trong đó có 129 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Trảng Bom có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đối với kẻ biết nghe chỉ cần nói nửa lời. "
La Bruyere