Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.968.412.478 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.922.102.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.968.412.478 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.922.102.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 11:40
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 09:13
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Công tác Sản xuất, lắp đặt, duy trì hệ thống biển báo giao thông, sơn kẻ vạch các tuyến đường theo phân cấp quản lý trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với 5 gói thầu.
17/06/2022 07:53
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TUẤN DƯƠNG
14/02/2022 14:47
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2021 20:32
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa biển chỉ dẫn công cộng và hạng mục đảm bảo an toàn giao thông trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2021 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với 3 gói thầu.
24/12/2021 19:35
Chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa biển chỉ dẫn công cộng và hạng mục đảm bảo an toàn giao thông trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2021.
24/12/2021 07:00
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SONG HỮU
20/01/2021 05:23
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công lắp đặt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2020 13:22
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Công tác lắp đặt, đánh gắn và duy trì biển số nhà, biển báo giao thông, biển chỉ dẫn công cộng trên địa bàn các phường thuộc Quận năm 2020 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với 2 gói thầu.
18/12/2020 11:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/08/2022 10:00
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 11:40
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 09:13
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Công tác Sản xuất, lắp đặt, duy trì hệ thống biển báo giao thông, sơn kẻ vạch các tuyến đường theo phân cấp quản lý trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2022 với 5 gói thầu.
17/06/2022 07:53
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TUẤN DƯƠNG
14/02/2022 14:47
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
31/12/2021 22:05
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2021 20:32
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa biển chỉ dẫn công cộng và hạng mục đảm bảo an toàn giao thông trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2021 với 3 gói thầu.
24/12/2021 19:35
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SONG HỮU
20/01/2021 05:23
Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai công bố KQMT gói thầu Thi công lắp đặt với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2020 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 11:40
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 09:13
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Công tác Sản xuất, lắp đặt, duy trì hệ thống biển báo giao thông, sơn kẻ vạch các tuyến đường theo phân cấp quản lý trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2022 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với 5 gói thầu.
17/06/2022 07:53
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TUẤN DƯƠNG
14/02/2022 14:47
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2021 20:32
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa biển chỉ dẫn công cộng và hạng mục đảm bảo an toàn giao thông trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2021 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với 3 gói thầu.
24/12/2021 19:35
Chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa biển chỉ dẫn công cộng và hạng mục đảm bảo an toàn giao thông trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2021.
24/12/2021 07:00
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SONG HỮU
20/01/2021 05:23
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Thi công lắp đặt của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2020 13:22
Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Công tác lắp đặt, đánh gắn và duy trì biển số nhà, biển báo giao thông, biển chỉ dẫn công cộng trên địa bàn các phường thuộc Quận năm 2020 của chủ đầu tư Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai với 2 gói thầu.
18/12/2020 11:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn sẽ không bao giờ hạnh phúc nếu bạn tiếp tục tìm kiếm thành phần của hạnh phúc. Bạn sẽ không bao giờ sống nếu bạn vẫn tìm kiếm ý nghĩa của cuộc đời. "
Albert Camus