Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 151.461.981.846 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.225.537.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 151.461.981.846 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.225.537.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện chặt hạ, xây bồn, sửa cọc chống cây, mua, trồng cây bóng mát và chăm sóc cây xanh của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ECO
12/02/2025 17:07
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ Tổ chức “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” xuân Ất Tỵ năm 2025, quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với 1 gói thầu.
21/01/2025 17:28
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
20/01/2025 18:37
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Sông Đáy
20/01/2025 18:37
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ
20/01/2025 18:36
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ECO
20/01/2025 18:34
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 09:43
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 09:42
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 16:10
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện chặt hạ, xây bồn, sửa cọc chống cây, mua, trồng cây bóng mát và chăm sóc cây xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ECO
12/02/2025 17:07
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ Tổ chức “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” xuân Ất Tỵ năm 2025, quận Thanh Xuân với 1 gói thầu.
21/01/2025 17:28
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
20/01/2025 18:37
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Sông Đáy
20/01/2025 18:37
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THOÁT NƯỚC HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ
20/01/2025 18:36
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ECO
20/01/2025 18:34
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân với 1 nhà thầu tham gia.
14/01/2025 09:46
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân với 2 nhà thầu tham gia.
14/01/2025 09:30
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân với 1 nhà thầu tham gia.
14/01/2025 09:15
Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân với 1 nhà thầu tham gia.
14/01/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện chặt hạ, xây bồn, sửa cọc chống cây, mua, trồng cây bóng mát và chăm sóc cây xanh của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ECO
12/02/2025 17:07
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ Tổ chức “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” xuân Ất Tỵ năm 2025, quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với 1 gói thầu.
21/01/2025 17:28
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
20/01/2025 18:37
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Sông Đáy
20/01/2025 18:37
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ
20/01/2025 18:36
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ECO
20/01/2025 18:34
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 09:43
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống thoát nước trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 09:42
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 16:10
Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu quản lý, duy trì hệ thống cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn quận Thanh Xuân của chủ đầu tư Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản Lý Đô Thị Quận Thanh Xuân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có thể nhiều năm về sau em sẽ quên mất hình dáng anh, quên cả những chi tiết đã trải qua, quên luôn bản thân đã từng vì anh mà cố gắng. Những hồi ức tốt đẹp rồi cũng bị tương lai làm phai mờ, nhưng cho dù có qua bao nhiêu thời gian đi nữa thì em vẫn không sao quên được tâm trạng thưở đầu khi yêu anh. "
Thiên Lam