Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.095.363.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.133.036.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.095.363.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.133.036.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch thuộc dự án: Quy hoạch phân khu đô thị Phường Ngô Mây- An Phước, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
15/08/2023 10:20
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sữa chữa biển báo giao thông, biển tên đường, đèn cảnh báo giao thông (đèn vàng nhấp nháy), tấm đan mương của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH ANH GIA LAI
04/08/2023 14:19
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Tư vấn lập thiết kế quy hoạch thuộc dự án Quy hoạch phân khu đô thị phường An Bình, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2023 14:54
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch thuộc dự án: Quy hoạch phân khu đô thị Phường Ngô Mây- An Phước, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2023 11:11
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ALPHA
10/07/2023 09:39
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy chế quản lý kiến trúc đô thị của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
07/07/2023 08:32
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Lập quy chế quản lý kiến trúc đô thị của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2023 14:30
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2023 16:19
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Rộc Đá phường An Phú, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với 2 gói thầu.
12/10/2021 08:13
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoachhj chi tiết xây dựng khu dân cư phía nam đường Phan Đình Giót, phường An Bình, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch xây dựng Gia Lai
12/10/2021 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch thuộc dự án: Quy hoạch phân khu đô thị Phường Ngô Mây- An Phước, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
15/08/2023 10:20
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập thiết kế quy hoạch thuộc dự án Quy hoạch phân khu đô thị phường An Bình, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai với 2 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 15:14
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố kết quả gói thầu Thi công sữa chữa biển báo giao thông, biển tên đường, đèn cảnh báo giao thông (đèn vàng nhấp nháy), tấm đan mương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH ANH GIA LAI
04/08/2023 14:19
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch thuộc dự án: Quy hoạch phân khu đô thị Phường Ngô Mây- An Phước, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai với 1 nhà thầu tham gia.
31/07/2023 15:09
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Tư vấn lập thiết kế quy hoạch thuộc dự án Quy hoạch phân khu đô thị phường An Bình, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2023 14:54
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch thuộc dự án: Quy hoạch phân khu đô thị Phường Ngô Mây- An Phước, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2023 11:11
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BMT, CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ALPHA
10/07/2023 09:39
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố kết quả gói thầu Lập quy chế quản lý kiến trúc đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
07/07/2023 08:32
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố KQMT gói thầu Lập quy chế quản lý kiến trúc đô thị với 1 nhà thầu tham gia.
15/06/2023 15:32
PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch với 2 nhà thầu tham gia.
01/06/2023 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch thuộc dự án: Quy hoạch phân khu đô thị Phường Ngô Mây- An Phước, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
15/08/2023 10:20
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sữa chữa biển báo giao thông, biển tên đường, đèn cảnh báo giao thông (đèn vàng nhấp nháy), tấm đan mương của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH ANH GIA LAI
04/08/2023 14:19
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Tư vấn lập thiết kế quy hoạch thuộc dự án Quy hoạch phân khu đô thị phường An Bình, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2023 14:54
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch thuộc dự án: Quy hoạch phân khu đô thị Phường Ngô Mây- An Phước, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2023 11:11
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ALPHA
10/07/2023 09:39
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy chế quản lý kiến trúc đô thị của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
07/07/2023 08:32
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Lập quy chế quản lý kiến trúc đô thị của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2023 14:30
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ, khảo sát địa hình, thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2023 16:19
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Rộc Đá phường An Phú, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ với 2 gói thầu.
12/10/2021 08:13
Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoachhj chi tiết xây dựng khu dân cư phía nam đường Phan Đình Giót, phường An Bình, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch xây dựng Gia Lai
12/10/2021 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHỒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ THỊ XÃ AN KHÊ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều lớn lao nhất trên thế gian này không phải là nơi ta đứng mà là hướng ta đi. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.