Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 55,56%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.663.682.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.300.550.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 55,56%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.663.682.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.300.550.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Đồ án Quy hoạch phân khu 1/2.000 khu vực ven biển, thị xã Sông Cầu của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
06/01/2025 08:47
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thường xuyên hệ thống điện chiếu sáng công cộng năm 2024 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 4 gói thầu.
20/11/2024 11:36
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu xã Xuân Hải, thị xã Sông Cầu, tỷ lệ 1/2.000 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
07/10/2024 11:28
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu xã Xuân Lộc, thị xã Sông Cầu, tỷ lệ 1/2.000 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
26/09/2024 20:25
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Lập quy chế quản lý kiến trúc thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
26/09/2024 19:52
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển đô thị thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
26/09/2024 10:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2023 09:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01TV: Tư vấn Lập Báo cáo rà soát, đánh giá tiêu chí đô thị loại III ( dự kiến mở rộng khu vực nội thị) và đánh giá trình độ phát triển cơ sở hạ tầng đô thị đối với khu vực dự kiến thành lập các phường thuộc thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2023 15:22
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường Long Thạnh-Thôn 1 Xuân Hải (đoạn từ Quốc lộ 1 đến khu vực nhà ông Nguyễn Xuân Sơn). với 4 gói thầu.
19/05/2023 12:03
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÁT KHÁNH
20/06/2022 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Đồ án Quy hoạch phân khu 1/2.000 khu vực ven biển, thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
06/01/2025 08:47
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Sửa chữa thường xuyên hệ thống điện chiếu sáng công cộng năm 2024 với 4 gói thầu.
20/11/2024 11:36
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu xã Xuân Hải, thị xã Sông Cầu, tỷ lệ 1/2.000 với 3 gói thầu.
07/10/2024 11:28
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu xã Xuân Lộc, thị xã Sông Cầu, tỷ lệ 1/2.000 với 3 gói thầu.
26/09/2024 20:25
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Lập quy chế quản lý kiến trúc thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên với 3 gói thầu.
26/09/2024 19:52
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển đô thị thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên đến năm 2035 với 3 gói thầu.
26/09/2024 10:32
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÁT KHÁNH
20/06/2022 16:19
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01TV: Tư vấn lập đồ án điều chỉnh quy hoạch chung thị xã Sông Cầu đến năm 2045.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC, ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM
07/06/2022 14:36
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01TV: Tư vấn lập đồ án quy hoạch phân khu, tỷ lệ 1 2000 với 1 nhà thầu tham gia.
25/05/2022 15:07
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01TV: Tư vấn lập đồ án quy hoạch phân khu, tỷ lệ 1 2000 với 1 nhà thầu tham gia.
25/05/2022 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Đồ án Quy hoạch phân khu 1/2.000 khu vực ven biển, thị xã Sông Cầu của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
06/01/2025 08:47
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thường xuyên hệ thống điện chiếu sáng công cộng năm 2024 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 4 gói thầu.
20/11/2024 11:36
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu xã Xuân Hải, thị xã Sông Cầu, tỷ lệ 1/2.000 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
07/10/2024 11:28
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch phân khu xã Xuân Lộc, thị xã Sông Cầu, tỷ lệ 1/2.000 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
26/09/2024 20:25
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Lập quy chế quản lý kiến trúc thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
26/09/2024 19:52
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển đô thị thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với 3 gói thầu.
26/09/2024 10:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2023 09:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01TV: Tư vấn Lập Báo cáo rà soát, đánh giá tiêu chí đô thị loại III ( dự kiến mở rộng khu vực nội thị) và đánh giá trình độ phát triển cơ sở hạ tầng đô thị đối với khu vực dự kiến thành lập các phường thuộc thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2023 15:22
phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường Long Thạnh-Thôn 1 Xuân Hải (đoạn từ Quốc lộ 1 đến khu vực nhà ông Nguyễn Xuân Sơn). với 4 gói thầu.
19/05/2023 12:03
Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÁT KHÁNH
20/06/2022 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng nói về bản thân mình; điều đó sẽ được làm khi bạn rời đi. "
Wilson Mizner