Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.843.751.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.696.347.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.843.751.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.696.347.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư công trình: Đường GTNT ngã ba Khau Trù - Nà Mấư, xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:51
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai xóm Nà Thôm, xã Vĩnh Phong, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:49
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư công trình Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai Cà Lung, xóm Nà Sích, xã Đức Hạnh, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:45
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai Cà Lung, xóm Nà Sích, xã Đức Hạnh, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:27
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đo đạc phục vụ GPMB bồi thường, hỗ trợ và tái định cư Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai xóm Nà Thôm, xã Vĩnh Phong, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:12
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư dự án: Đường GTNT Ngã ba Khau Trù - Nà Mấư, xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:01
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Bảo Lâm của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
26/12/2024 15:06
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường hỗ trợ tái định cư khi nhà nước thu hồi đất thực hiện Công trình: Đường kết nối QL 34 đi chợ Nông Sản, chợ Bò trung tâm thị trấn Pác Miầu, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:41
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường hỗ trợ tái định cư khi nhà nước thu hồi đất thực hiện Công trình: Sân vận động và Nhà văn hoá trung tâm xã Quảng Lâm, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:32
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Bố trí ổn định dân cư xóm Nà Sài, Khau Lạ, Nà Làng, Nặm Ngoại xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư công trình: Đường GTNT ngã ba Khau Trù - Nà Mấư, xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:51
PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai xóm Nà Thôm, xã Vĩnh Phong, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:49
PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư công trình Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai Cà Lung, xóm Nà Sích, xã Đức Hạnh, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:45
PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
26/12/2024 15:06
PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường hỗ trợ tái định cư khi nhà nước thu hồi đất thực hiện Công trình: Đường kết nối QL 34 đi chợ Nông Sản, chợ Bò trung tâm thị trấn Pác Miầu, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:41
PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Bố trí ổn định dân cư xóm Nà Sài, Khau Lạ, Nà Làng, Nặm Ngoại xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư công trình: Đường GTNT ngã ba Khau Trù - Nà Mấư, xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:51
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai xóm Nà Thôm, xã Vĩnh Phong, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:49
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư công trình Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai Cà Lung, xóm Nà Sích, xã Đức Hạnh, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
13/06/2025 16:45
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai Cà Lung, xóm Nà Sích, xã Đức Hạnh, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:27
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đo đạc phục vụ GPMB bồi thường, hỗ trợ và tái định cư Dự án: Bố trí ổn định dân cư vùng thiên tai xóm Nà Thôm, xã Vĩnh Phong, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:12
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đo đạc phục vụ GPMB, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư dự án: Đường GTNT Ngã ba Khau Trù - Nà Mấư, xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:01
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Bảo Lâm của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
26/12/2024 15:06
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường hỗ trợ tái định cư khi nhà nước thu hồi đất thực hiện Công trình: Đường kết nối QL 34 đi chợ Nông Sản, chợ Bò trung tâm thị trấn Pác Miầu, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:41
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường hỗ trợ tái định cư khi nhà nước thu hồi đất thực hiện Công trình: Sân vận động và Nhà văn hoá trung tâm xã Quảng Lâm, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:32
Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Bố trí ổn định dân cư xóm Nà Sài, Khau Lạ, Nà Làng, Nặm Ngoại xã Mông Ân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG TÀI NGUYÊN & MÔI TRƯỜNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lịch sử là một triết học dùng ví dụ thực tế dạy người đời. "
Blinbelk (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.