Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 62,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.279.220.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.656.056.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 62,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.279.220.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.656.056.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Điều chỉnh Quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược, Chính sách tài nguyên và môi trường
06/02/2025 15:32
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể (bổ sung đất ở) tính tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Đường giao thông từ Tiểu khu 26/3, xã Cò Nòi đến Tiểu khu 10, xã Hát Lót, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:54
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể (bổ sung đất ở) tính tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Trụ sở các cơ quan Chính trị - Hành chính huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:49
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Điều chỉnh Quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 14:41
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
19/11/2024 22:25
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
19/11/2024 22:20
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 3 gói thầu.
09/11/2024 09:33
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương - dự toán dự án điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Dịch vụ Thuận Hưng
07/09/2024 09:33
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập đề cương - dự toán dự án điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:45
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung ứng xe gom rác 400l bằng composite phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt tại nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG HTN VIỆT NAM
02/07/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Tài nguyên và Môi trường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Điều chỉnh Quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤT VIỆT, Viện Chiến lược, Chính sách tài nguyên và môi trường
06/02/2025 15:32
Phòng Tài nguyên và Môi trường đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể (bổ sung đất ở) tính tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Đường giao thông từ Tiểu khu 26/3, xã Cò Nòi đến Tiểu khu 10, xã Hát Lót, huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:54
Phòng Tài nguyên và Môi trường đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể (bổ sung đất ở) tính tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Trụ sở các cơ quan Chính trị - Hành chính huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:49
Phòng Tài nguyên và Môi trường công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Điều chỉnh Quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 14:20
Phòng Tài nguyên và Môi trường đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Điều chỉnh Quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 14:41
Phòng Tài nguyên và Môi trường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
19/11/2024 22:25
Phòng Tài nguyên và Môi trường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
19/11/2024 22:20
Phòng Tài nguyên và Môi trường đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
09/11/2024 09:33
Phòng Tài nguyên và Môi trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương - dự toán dự án điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Dịch vụ Thuận Hưng
07/09/2024 09:33
Phòng Tài nguyên và Môi trường đăng tải KHLCNT Tư vấn lập đề cương - dự toán dự án điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Điều chỉnh Quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược, Chính sách tài nguyên và môi trường
06/02/2025 15:32
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể (bổ sung đất ở) tính tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Đường giao thông từ Tiểu khu 26/3, xã Cò Nòi đến Tiểu khu 10, xã Hát Lót, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:54
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể (bổ sung đất ở) tính tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Trụ sở các cơ quan Chính trị - Hành chính huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:49
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Điều chỉnh Quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 14:41
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
19/11/2024 22:25
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
19/11/2024 22:20
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 3 gói thầu.
09/11/2024 09:33
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương - dự toán dự án điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Dịch vụ Thuận Hưng
07/09/2024 09:33
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập đề cương - dự toán dự án điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:45
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung ứng xe gom rác 400l bằng composite phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt tại nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG HTN VIỆT NAM
02/07/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải 65 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không dễ để tìm hạnh phúc trong bản thân mình, và không thể tìm thấy nó ở đâu khác. "
Agnes Repplier
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.