Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.253.639.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.200.059.699 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.253.639.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.200.059.699 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Công tác Thuê đơn vị tư vấn xác định giá đất đối với dự án Đầu tư xây dựng trường THCS và san lấp mặt bằng trong phạm vi nghĩa trang Bình Hưng Hòa – giai đoạn 3 của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
29/05/2025 11:07
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Mở rộng Trường Tiểu học An Lạc 3 quận Bình Tân. của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
25/04/2025 20:06
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Mở rộng Trường Tiểu học An Lạc 3 quận Bình Tân. của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
22/04/2025 10:12
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác chuyên môn, thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) tại phòng Tài nguyên và Môi trường quận của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LÊ ĐẠT
30/12/2024 15:13
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác chuyên môn, thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) tại phòng Tài nguyên và Môi trường quận của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
10/12/2024 17:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá đất đối với hồ sơ chuyển mục đích sử dụng đất của ông Lâm Hùng, phường Tân Tạo quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
07/12/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ CÔNG NGHỆ ĐỊA CHÍNH ĐẤT VIỆT
14/10/2024 17:58
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Xây dựng đường Lê Văn Quới nối dài (đoạn từ đường Mã Lò ra Quốc Lộ 1A) quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
10/10/2024 17:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá đất đối với hồ sơ chuyển mục đích sử dụng đất của ông Lâm Hùng, phường Tân Tạo quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 15:28
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Xây dựng đường Lê Văn Quới nối dài (đoạn từ đường Mã Lò ra Quốc Lộ 1A) quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
02/10/2024 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Mở rộng Trường Tiểu học An Lạc 3 quận Bình Tân..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
25/04/2025 20:06
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đăng tải KHLCNT Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Mở rộng Trường Tiểu học An Lạc 3 quận Bình Tân. với 1 gói thầu.
22/04/2025 10:12
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác chuyên môn, thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) tại phòng Tài nguyên và Môi trường quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LÊ ĐẠT
30/12/2024 15:13
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác chuyên môn, thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) tại phòng Tài nguyên và Môi trường quận với 1 gói thầu.
10/12/2024 17:31
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Xây dựng đường Lê Văn Quới nối dài (đoạn từ đường Mã Lò ra Quốc Lộ 1A) quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
10/10/2024 17:36
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá đất đối với hồ sơ chuyển mục đích sử dụng đất của ông Lâm Hùng, phường Tân Tạo quận Bình Tân. với 3 gói thầu.
30/09/2024 18:05
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá đất đối với hồ sơ chuyển mục đích sử dụng đất của ông Lâm Hùng, phường Tân Tạo quận Bình Tân. với 1 gói thầu.
27/09/2024 15:52
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu “Phần mềm quản lý thu giá thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt” trên địa bàn quận Bình Tân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GRAC
30/07/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Công tác Thuê đơn vị tư vấn xác định giá đất đối với dự án Đầu tư xây dựng trường THCS và san lấp mặt bằng trong phạm vi nghĩa trang Bình Hưng Hòa – giai đoạn 3 của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
29/05/2025 11:07
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Mở rộng Trường Tiểu học An Lạc 3 quận Bình Tân. của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
25/04/2025 20:06
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Mở rộng Trường Tiểu học An Lạc 3 quận Bình Tân. của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
22/04/2025 10:12
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác chuyên môn, thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) tại phòng Tài nguyên và Môi trường quận của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LÊ ĐẠT
30/12/2024 15:13
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác chuyên môn, thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) tại phòng Tài nguyên và Môi trường quận của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
10/12/2024 17:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá đất đối với hồ sơ chuyển mục đích sử dụng đất của ông Lâm Hùng, phường Tân Tạo quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
07/12/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ CÔNG NGHỆ ĐỊA CHÍNH ĐẤT VIỆT
14/10/2024 17:58
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Xây dựng đường Lê Văn Quới nối dài (đoạn từ đường Mã Lò ra Quốc Lộ 1A) quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
10/10/2024 17:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá đất đối với hồ sơ chuyển mục đích sử dụng đất của ông Lâm Hùng, phường Tân Tạo quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 15:28
Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Công tác định giá đất để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất dự án Xây dựng đường Lê Văn Quới nối dài (đoạn từ đường Mã Lò ra Quốc Lộ 1A) quận Bình Tân của chủ đầu tư Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân với 1 gói thầu.
02/10/2024 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Tài nguyên và Môi trường quận Bình Tân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thật đẹp khi có phổi để hít thở và chân để leo núi, và thật đáng tiếc đôi khi chúng ta không nhận ra rằng như thế là đủ. "
honalie
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.