Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.704.056.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.623.467.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.704.056.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.623.467.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa.
21/04/2022 09:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/03/2022 17:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế văn hóa cho 03 xã Hoa Sơn, Liên Bạt, Hòa Nam đăng ký xây dựng nông thôn mới nâng cao năm 2021 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 4 gói thầu.
31/03/2022 16:53
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/01/2022 20:41
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt khung hoa trang trí chào mừng tết nguyên đán Nhâm Dần và kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 5 gói thầu.
12/01/2022 20:05
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt khung hoa trang trí chào mừng tết nguyên đán Nhâm Dần và kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 5 gói thầu.
12/01/2022 19:59
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa.
23/08/2021 16:50
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2021 17:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, lắp đặt các cụm Pano thông tin, tuyên truyền cổ động trực quan trên địa bàn huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 6 gói thầu.
01/08/2021 17:18
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, lắp đặt các cụm Pano thông tin, tuyên truyền cổ động trực quan trên địa bàn huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội .
01/08/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích Đình, Đền Đức Ông thôn Cung Thuế, xã Kim Đường, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 3 gói thầu.
20/10/2022 18:00
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/10/2022 17:01
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đăng tải KHLCNT Tu bổ tôn tạo di tích đình Văn Ông, xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội với 3 gói thầu.
11/10/2022 17:28
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHỤC CHẾ CÔNG TRÌNH VIỆT
17/08/2022 17:27
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công + dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC HOÀNG ĐẠO
17/08/2022 17:24
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế BVTC-DT với 1 nhà thầu tham gia.
12/08/2022 11:24
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công + dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
12/08/2022 11:16
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế BVTC-DT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 09:31
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công + dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 09:15
Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI HÒA MINH
21/04/2022 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa.
21/04/2022 09:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/03/2022 17:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế văn hóa cho 03 xã Hoa Sơn, Liên Bạt, Hòa Nam đăng ký xây dựng nông thôn mới nâng cao năm 2021 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 4 gói thầu.
31/03/2022 16:53
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/01/2022 20:41
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt khung hoa trang trí chào mừng tết nguyên đán Nhâm Dần và kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 5 gói thầu.
12/01/2022 20:05
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt khung hoa trang trí chào mừng tết nguyên đán Nhâm Dần và kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 5 gói thầu.
12/01/2022 19:59
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa.
23/08/2021 16:50
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2021 17:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, lắp đặt các cụm Pano thông tin, tuyên truyền cổ động trực quan trên địa bàn huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa với 6 gói thầu.
01/08/2021 17:18
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, lắp đặt các cụm Pano thông tin, tuyên truyền cổ động trực quan trên địa bàn huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội .
01/08/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin huyện Ứng Hòa có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn không phải là cách bạn quên mà là cách bạn tha thứ, không phải là cách bạn lắng nghe mà là cách bạn thấu hiểu, không phải là điều bạn nhìn thấy mà là cách bạn cảm nhận, và không phải là cách bạn từ bỏ mà là cách bạn giữ lấy. "
Khuyết Danh