Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.855.294.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.753.947.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.855.294.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.753.947.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý dữ liệu phục vụ chuyển đổi số trong công tác quản lý nhà nước về danh hiệu văn hóa và công tác gia đình trên địa bàn huyện .
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
18/12/2024 14:40
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý dữ liệu phục vụ chuyển đổi số trong công tác quản lý nhà nước về danh hiệu văn hóa và công tác gia đình trên địa bàn huyện .
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
18/12/2024 14:29
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Lập trinh, vận hành, Mini App Chính quyền số huyện Bàu Bàng theo hình thức trả phí hàng năm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ ALOHA
18/12/2024 14:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ quản trị, vận hành hệ thống giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/09/2024 08:43
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ quản trị, vận hành hệ thống giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 09:57
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị, vật tư trung tâm điều hành của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/08/2024 14:11
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trung tâm giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO ĐẶNG
09/08/2024 08:47
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu DỊCH VỤ ĐÁNH GIÁ AN TOÀN THÔNG TIN HỆ THỐNG CẤP ĐỘ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
08/08/2024 10:59
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT DỊCH VỤ ĐÁNH GIÁ AN TOÀN THÔNG TIN HỆ THỐNG CẤP ĐỘ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
02/08/2024 15:38
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Thiết bị, vật tư trung tâm điều hành của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ quản trị, vận hành hệ thống giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/09/2024 08:43
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ quản trị, vận hành hệ thống giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng với 1 nhà thầu tham gia.
06/09/2024 16:11
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đăng tải TBMT Thuê dịch vụ quản trị, vận hành hệ thống giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 09:57
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Thiết bị, vật tư trung tâm điều hành.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/08/2024 14:11
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố KQMT gói thầu Thiết bị, vật tư trung tâm điều hành với 1 nhà thầu tham gia.
13/08/2024 14:20
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trung tâm giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO ĐẶNG
09/08/2024 08:47
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu DỊCH VỤ ĐÁNH GIÁ AN TOÀN THÔNG TIN HỆ THỐNG CẤP ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
08/08/2024 10:59
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố KQMT gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trung tâm giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2024 09:21
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đăng tải KHLCNT DỊCH VỤ ĐÁNH GIÁ AN TOÀN THÔNG TIN HỆ THỐNG CẤP ĐỘ với 1 gói thầu.
02/08/2024 15:38
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đăng tải TBMT Thiết bị, vật tư trung tâm điều hành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý dữ liệu phục vụ chuyển đổi số trong công tác quản lý nhà nước về danh hiệu văn hóa và công tác gia đình trên địa bàn huyện .
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
18/12/2024 14:40
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý dữ liệu phục vụ chuyển đổi số trong công tác quản lý nhà nước về danh hiệu văn hóa và công tác gia đình trên địa bàn huyện .
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
18/12/2024 14:29
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Lập trinh, vận hành, Mini App Chính quyền số huyện Bàu Bàng theo hình thức trả phí hàng năm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ ALOHA
18/12/2024 14:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ quản trị, vận hành hệ thống giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/09/2024 08:43
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ quản trị, vận hành hệ thống giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 09:57
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị, vật tư trung tâm điều hành của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/08/2024 14:11
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trung tâm giám sát, điều hành thông minh huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO ĐẶNG
09/08/2024 08:47
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu DỊCH VỤ ĐÁNH GIÁ AN TOÀN THÔNG TIN HỆ THỐNG CẤP ĐỘ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
08/08/2024 10:59
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT DỊCH VỤ ĐÁNH GIÁ AN TOÀN THÔNG TIN HỆ THỐNG CẤP ĐỘ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
02/08/2024 15:38
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Thiết bị, vật tư trung tâm điều hành của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Bàu Bàng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta có thể sống không có bạn bè, nhưng không thể sống không có những người hàng xóm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.