Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.709.418.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.709.052.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.709.418.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.709.052.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Led dây trang trí trụ đèn chiếu sáng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM MINH ĐẠI
08/02/2021 17:10
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng thuyền dduaCompossit để phục vụ tổ chức Ngày hội văn hóa các dân tộc huyện Ea Kar lần thứ II, năm 2021 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIÊN GIANG COMPOSITE
01/02/2021 13:52
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đại tu xe ô tô chuyên dùng Ford Ranger biển số 47C - 2477 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
15/04/2020 10:30
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp đã bao gồm chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG
14/12/2018 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Led dây trang trí trụ đèn chiếu sáng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM MINH ĐẠI
08/02/2021 17:10
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar công bố kết quả gói thầu Đóng thuyền dduaCompossit để phục vụ tổ chức Ngày hội văn hóa các dân tộc huyện Ea Kar lần thứ II, năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIÊN GIANG COMPOSITE
01/02/2021 13:52
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đại tu xe ô tô chuyên dùng Ford Ranger biển số 47C - 2477.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
15/04/2020 10:30
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp đã bao gồm chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG
14/12/2018 15:18
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chình trang khu di tích: Tượng đài hanh quả Đàn 333, Quân khu V, thị trấn Ea Knốp với 4 gói thầu.
29/11/2018 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Led dây trang trí trụ đèn chiếu sáng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM MINH ĐẠI
08/02/2021 17:10
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng thuyền dduaCompossit để phục vụ tổ chức Ngày hội văn hóa các dân tộc huyện Ea Kar lần thứ II, năm 2021 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIÊN GIANG COMPOSITE
01/02/2021 13:52
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đại tu xe ô tô chuyên dùng Ford Ranger biển số 47C - 2477 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
15/04/2020 10:30
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp đã bao gồm chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG
14/12/2018 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Ea Kar có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy khiến mỗi ngày đều đáng giá. Hãy khiến mỗi giờ đều đáng giá. Hãy khiến mỗi phút đều đáng giá. Và đừng ngừng lại chừng nào bạn chưa dùng hết tiềm năng đầy đủ của mình, biến thành hiện thực giấc mơ tưởng chừng bất khả thi của mình, và hoàn thành sứ mệnh trở thành con người mà bạn, và chỉ bạn, có thể trở thành. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.