Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.818.404.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.806.910.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.818.404.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.806.910.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thiết lập mới 02 Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
28/03/2024 16:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO MAI
22/12/2023 08:18
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thiết lập mới 02 Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2023 15:04
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Thiết lập mới 02 đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông tại 02 xã Chiềng Kheo và Chiềng Ve, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
12/12/2023 09:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2023 21:06
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
11/12/2023 17:05
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thiết lập mới hệ thống truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - Viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
20/11/2023 11:37
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: Thiết lập mới 02 đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông tại 02 xã: Chiềng Kheo và Chiềng Ve (xã vùng 3) huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
30/10/2023 09:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồng Thắm
12/08/2020 14:52
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2020 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thiết lập mới 02 Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
28/03/2024 16:20
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO MAI
22/12/2023 08:18
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Thiết lập mới 02 Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2023 09:11
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2023 20:38
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thiết lập mới 02 Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2023 15:04
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đăng tải KHLCNT Thiết lập mới 02 đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông tại 02 xã Chiềng Kheo và Chiềng Ve, huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
12/12/2023 09:46
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đăng tải TBMT Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2023 21:06
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
11/12/2023 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thiết lập mới 02 Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET
28/03/2024 16:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO MAI
22/12/2023 08:18
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thiết lập mới 02 Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2023 15:04
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Thiết lập mới 02 đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông tại 02 xã Chiềng Kheo và Chiềng Ve, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
12/12/2023 09:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2023 21:06
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các nhà văn hóa, khu thể thao bản; Mua sắm trang phục, đạo cụ, nhạc cụ, thiết bị âm thanh, ánh sáng đáp ứng tối thiểu nhu cầu tập luyện, biểu diễn của các đội văn nghệ truyền thống trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
11/12/2023 17:05
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thiết lập mới hệ thống truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - Viễn thông xã Chiềng Kheo, Chiềng Ve, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
20/11/2023 11:37
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: Thiết lập mới 02 đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông tại 02 xã: Chiềng Kheo và Chiềng Ve (xã vùng 3) huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với 3 gói thầu.
30/10/2023 09:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồng Thắm
12/08/2020 14:52
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2020 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Mai Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời của chúng ta cũng như 1 tách cà phê. Nhưng đôi khi vì quá chạy theo những cái tách mà chúng ta bỏ lỡ cơ hội thưởng thức cà phê. "
Khuyết Danh