Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.447.632.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.912.345.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.447.632.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.912.345.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3:Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH HƯNG INC
27/12/2024 14:45
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3:Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 17:59
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA MAI NGUYỄN
19/12/2024 16:03
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
19/12/2024 15:57
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với 3 gói thầu.
19/12/2024 15:41
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH HƯNG INC
30/10/2024 14:35
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 10:46
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với 3 gói thầu.
16/10/2024 10:57
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm bàn, ghế hội trường, tủ và máy tính cho Trung tâm văn hóa - thể thao xã huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH PHÁT LA
10/10/2024 13:00
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời cho xã Vĩnh Phú Đông và xã Vĩnh Phú Tây của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH PHÁT LA
10/10/2024 12:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3:Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH HƯNG INC
27/12/2024 14:45
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3:Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:34
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 3:Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 17:59
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA MAI NGUYỄN
19/12/2024 16:03
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
19/12/2024 15:57
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long với 3 gói thầu.
19/12/2024 15:41
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH HƯNG INC
30/10/2024 14:35
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long với 1 nhà thầu tham gia.
25/10/2024 10:16
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đăng tải TBMT Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 10:46
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long với 3 gói thầu.
16/10/2024 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3:Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH HƯNG INC
27/12/2024 14:45
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3:Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 17:59
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA MAI NGUYỄN
19/12/2024 16:03
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
19/12/2024 15:57
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ sách cho Thư viện Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã và Nhà văn hóa – Khu thể thao ấp năm 2024 huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với 3 gói thầu.
19/12/2024 15:41
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH HƯNG INC
30/10/2024 14:35
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 10:46
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế sinh hoạt và 02 dàn máy vi tính thí điểm phục vụ cho sinh hoạt tại 20 nhà văn hóa - khu thể thao ấp huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG với 3 gói thầu.
16/10/2024 10:57
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm bàn, ghế hội trường, tủ và máy tính cho Trung tâm văn hóa - thể thao xã huyện Phước Long của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH PHÁT LA
10/10/2024 13:00
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời cho xã Vĩnh Phú Đông và xã Vĩnh Phú Tây của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH PHÁT LA
10/10/2024 12:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC LONG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hỡi ôi, thì ra lòng khinh, trọng của chúng ta có ảnh hưởng đến nhân cách của người khác nhiều lắm. Nhiều người không biết gì là tự trọng, chỉ vì không được ai trọng cả. Làm nhục người khác là một cái rất diệu, để khiến người sinh đê tiện… "
Nam Cao