Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.981.664.276 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.947.404.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.981.664.276 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.947.404.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Công Trình Lắp biển Di tích lịch sử cấp quốc gia hang Cốc Mười, Pác Lùng Ký Làn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Lục Việt Anh
18/06/2025 14:16
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải KHLCNT Công Trình Lắp biển Di tích lịch sử cấp quốc gia hang Cốc Mười, Pác Lùng- Ký Làng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:35
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Dịch vụ tuyên truyền, truyền thông trên báo điện tử của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
22/11/2024 22:22
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Dịch vụ tuyên truyền, truyền thông trên báo điện tử của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/10/2024 14:28
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải KHLCNT Các tác phẩm báo chí, sản phẩm truyền thông có nội dung thông tin thiết yếu cho huyện Tràng Định, thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 6 giảm nghèo về thông tin thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với 3 gói thầu.
23/10/2024 17:04
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
07/10/2024 15:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 12:00
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với 3 gói thầu.
09/07/2024 09:14
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG THÀNH NAM
02/01/2024 17:15
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
21/12/2023 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định công bố kết quả gói thầu Công Trình Lắp biển Di tích lịch sử cấp quốc gia hang Cốc Mười, Pác Lùng Ký Làn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Lục Việt Anh
18/06/2025 14:16
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đăng tải KHLCNT Công Trình Lắp biển Di tích lịch sử cấp quốc gia hang Cốc Mười, Pác Lùng- Ký Làng với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:35
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Dịch vụ tuyên truyền, truyền thông trên báo điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
22/11/2024 22:22
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Dịch vụ tuyên truyền, truyền thông trên báo điện tử với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 15:13
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đăng tải TBMT Gói thầu 01: Dịch vụ tuyên truyền, truyền thông trên báo điện tử theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/10/2024 14:28
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đăng tải KHLCNT Các tác phẩm báo chí, sản phẩm truyền thông có nội dung thông tin thiết yếu cho huyện Tràng Định, thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 6 giảm nghèo về thông tin thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 với 3 gói thầu.
23/10/2024 17:04
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
07/10/2024 15:54
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 14:14
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 12:00
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc với 3 gói thầu.
09/07/2024 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Công Trình Lắp biển Di tích lịch sử cấp quốc gia hang Cốc Mười, Pác Lùng Ký Làn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Lục Việt Anh
18/06/2025 14:16
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải KHLCNT Công Trình Lắp biển Di tích lịch sử cấp quốc gia hang Cốc Mười, Pác Lùng- Ký Làng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:35
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Dịch vụ tuyên truyền, truyền thông trên báo điện tử của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
22/11/2024 22:22
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Dịch vụ tuyên truyền, truyền thông trên báo điện tử của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/10/2024 14:28
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải KHLCNT Các tác phẩm báo chí, sản phẩm truyền thông có nội dung thông tin thiết yếu cho huyện Tràng Định, thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 6 giảm nghèo về thông tin thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với 3 gói thầu.
23/10/2024 17:04
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
07/10/2024 15:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 12:00
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục dân tộc và nhạc cụ dân tộc của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định với 3 gói thầu.
09/07/2024 09:14
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG THÀNH NAM
02/01/2024 17:15
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
21/12/2023 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Tràng Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự chú ý của con người thường tập trung vào những sự thỏa mãn mà các mối quan hệ được kỳ vọng sẽ mang lại, chính xác là bởi chúng không thực sự làm hài lòng theo cách nào đó. Và nếu chúng thực sự làm hài lòng, cái giá của sự thỏa mãn này thường cho thấy là không thể chấp nhận được. "
Zygmunt Bauman
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".