Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.041.266.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.035.857.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.041.266.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.035.857.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024
thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát
triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu
số và miền núi (Dự án 6: Bảo tồn, phát huy giá
trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc
thiểu số gắn với phát triển du lịch) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHẦN MỀM GDT
07/01/2025 08:58
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024
thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát
triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu
số và miền núi (Dự án 6: Bảo tồn, phát huy giá
trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc
thiểu số gắn với phát triển du lịch) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:18
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024 thuộc Dự án 6 Chương trình mục tiêu quốc gia
phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO MAI
20/12/2023 10:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2023 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024
thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát
triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu
số và miền núi (Dự án 6: Bảo tồn, phát huy giá
trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc
thiểu số gắn với phát triển du lịch).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHẦN MỀM GDT
07/01/2025 08:58
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024
thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát
triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu
số và miền núi (Dự án 6: Bảo tồn, phát huy giá
trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc
thiểu số gắn với phát triển du lịch) với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 08:54
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024
thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát
triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu
số và miền núi (Dự án 6: Bảo tồn, phát huy giá
trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc
thiểu số gắn với phát triển du lịch) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:18
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đăng tải KHLCNT Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024 thuộc Dự án 6 Chương trình mục tiêu quốc gia
phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:23
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO MAI
20/12/2023 10:46
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
12/12/2023 09:54
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đăng tải TBMT Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2023 10:32
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị cho các bản vùng đồng bào dân tộc thiểu số với 3 gói thầu.
01/12/2023 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024
thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát
triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu
số và miền núi (Dự án 6: Bảo tồn, phát huy giá
trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc
thiểu số gắn với phát triển du lịch) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHẦN MỀM GDT
07/01/2025 08:58
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024
thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát
triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu
số và miền núi (Dự án 6: Bảo tồn, phát huy giá
trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc
thiểu số gắn với phát triển du lịch) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:18
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ trang thiết bị tại các thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (mua sắm thiết chế nhà văn hóa bản) năm 2024 thuộc Dự án 6 Chương trình mục tiêu quốc gia
phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO MAI
20/12/2023 10:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết chế văn hóa, thể thao và trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2023 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Vân Hồ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ý chí của ta luôn vì lợi ích của ta, nhưng ta không phải lúc nào cũng thấy nó là gì. "
Jean Jacques Rousseau