Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.057.421.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.998.343.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.057.421.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.998.343.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu in tài liệu tuyên truyền Đề án “Phát triển ứng dụng dữ liệu về dân cư,
định danh và xác thực điện tử phục vụ chuyển đổi số quốc gia giai đoạn
2022 -2025, tầm nhìn đến năm 2030” trên địa bàn quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần PLC Nam Khánh
06/10/2022 15:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng diễn đàn Chuyên đề Logo và đăng tải kết quả cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí kiến trúc - Hội kiến trúc sư Việt Nam
06/09/2022 14:29
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT xây dựng diễn đàn Chuyên đề Logo và đăng tải kết quả cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 1 gói thầu.
06/09/2022 14:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ gấp song ngữ giới thiệu về di tích quốc gia đặc biệt Thăng Long tứ trấn đền Bạch Mã của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Thu Hà
15/07/2022 10:47
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh ,bổ sung dự toán chi ngân sách năm 2022 của quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 1 gói thầu.
15/07/2022 10:34
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất video, clip ghi hình phục vụ “Hội thi Bí thư chi bộ Tổ dân phố giỏi quận Hoàn Kiếm năm 2022” của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông Movement Brand
03/06/2022 16:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sản xuất video, clip ghi hình phục vụ “Hội thi Bí thư chi bộ Tổ dân phố giỏi quận Hoàn Kiếm năm 2022” của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 1 gói thầu.
03/06/2022 16:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn cuộc thi, tổ chức tuyên truyền và chấm thi của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ KIẾN TRÚC - HỘI KIẾN TRÚC SƯ VIỆT NAM
15/11/2021 20:24
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Tư vấn cuộc thi, tổ chức tuyên truyền và chấm thi của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/11/2021 19:33
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: Tổ chức cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 5 gói thầu.
03/11/2021 07:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm công bố kết quả gói thầu in tài liệu tuyên truyền Đề án “Phát triển ứng dụng dữ liệu về dân cư,
định danh và xác thực điện tử phục vụ chuyển đổi số quốc gia giai đoạn
2022 -2025, tầm nhìn đến năm 2030” trên địa bàn quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần PLC Nam Khánh
06/10/2022 15:23
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm công bố kết quả gói thầu xây dựng diễn đàn Chuyên đề Logo và đăng tải kết quả cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm..
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí kiến trúc - Hội kiến trúc sư Việt Nam
06/09/2022 14:29
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đăng tải KHLCNT xây dựng diễn đàn Chuyên đề Logo và đăng tải kết quả cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm. với 1 gói thầu.
06/09/2022 14:26
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm công bố kết quả gói thầu In tờ gấp song ngữ giới thiệu về di tích quốc gia đặc biệt Thăng Long tứ trấn đền Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Thu Hà
15/07/2022 10:47
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đăng tải KHLCNT Điều chỉnh ,bổ sung dự toán chi ngân sách năm 2022 của quận Hoàn Kiếm với 1 gói thầu.
15/07/2022 10:34
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm công bố kết quả gói thầu Sản xuất video, clip ghi hình phục vụ “Hội thi Bí thư chi bộ Tổ dân phố giỏi quận Hoàn Kiếm năm 2022”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông Movement Brand
03/06/2022 16:23
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sản xuất video, clip ghi hình phục vụ “Hội thi Bí thư chi bộ Tổ dân phố giỏi quận Hoàn Kiếm năm 2022” với 1 gói thầu.
03/06/2022 16:20
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn cuộc thi, tổ chức tuyên truyền và chấm thi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ KIẾN TRÚC - HỘI KIẾN TRÚC SƯ VIỆT NAM
15/11/2021 20:24
Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn cuộc thi, tổ chức tuyên truyền và chấm thi với 1 nhà thầu tham gia.
10/11/2021 19:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu in tài liệu tuyên truyền Đề án “Phát triển ứng dụng dữ liệu về dân cư,
định danh và xác thực điện tử phục vụ chuyển đổi số quốc gia giai đoạn
2022 -2025, tầm nhìn đến năm 2030” trên địa bàn quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần PLC Nam Khánh
06/10/2022 15:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng diễn đàn Chuyên đề Logo và đăng tải kết quả cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí kiến trúc - Hội kiến trúc sư Việt Nam
06/09/2022 14:29
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT xây dựng diễn đàn Chuyên đề Logo và đăng tải kết quả cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 1 gói thầu.
06/09/2022 14:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ gấp song ngữ giới thiệu về di tích quốc gia đặc biệt Thăng Long tứ trấn đền Bạch Mã của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Thu Hà
15/07/2022 10:47
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh ,bổ sung dự toán chi ngân sách năm 2022 của quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 1 gói thầu.
15/07/2022 10:34
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất video, clip ghi hình phục vụ “Hội thi Bí thư chi bộ Tổ dân phố giỏi quận Hoàn Kiếm năm 2022” của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông Movement Brand
03/06/2022 16:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Sản xuất video, clip ghi hình phục vụ “Hội thi Bí thư chi bộ Tổ dân phố giỏi quận Hoàn Kiếm năm 2022” của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 1 gói thầu.
03/06/2022 16:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn cuộc thi, tổ chức tuyên truyền và chấm thi của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ KIẾN TRÚC - HỘI KIẾN TRÚC SƯ VIỆT NAM
15/11/2021 20:24
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Tư vấn cuộc thi, tổ chức tuyên truyền và chấm thi của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/11/2021 19:33
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: Tổ chức cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm với 5 gói thầu.
03/11/2021 07:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin quận Hoàn Kiếm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đường về nhà nhất định phải ghi nhớ, bởi vì chỉ cần trong lòng biết rõ nhà là ở nơi nào thì sẽ không sợ phải xa lìa mãi mãi, dù có đi xa đến đâu vẫn có thể quay về. "
Tiêu Hàn Vũ Ngân
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.