Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.634.748.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.063.154.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.634.748.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.063.154.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo quản, bảo dưỡng bể chứa, hệ thống lưu trình công nghệ kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Hải
12/12/2024 10:13
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cải tạo sửa chữa bể chứa, hệ thống công nghệ kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP TÂN TIẾN
29/09/2024 20:46
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư trang bị kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hoàng Anh Tú
29/09/2024 20:42
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cải tạo sửa chữa bể chứa, hệ thống công nghệ kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 22:37
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư trang bị kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 17:35
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua xăng dầu phân cấp đợt 2 của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
01/07/2024 11:10
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xăng dầu phân cấp đợt 1 của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ PS
01/07/2024 10:04
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Mua văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mực in Thiết bị Văn phóng Văn Phòng phẩm Thành An
25/06/2024 16:41
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư trang thiết bị PCCN của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cơ Sở Kinh Doanh Tổng Hợp Văn Quy
21/06/2024 08:58
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa ngành xăng dầu năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo quản, bảo dưỡng bể chứa, hệ thống lưu trình công nghệ kho xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Hải
12/12/2024 10:13
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cải tạo sửa chữa bể chứa, hệ thống công nghệ kho xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP TÂN TIẾN
29/09/2024 20:46
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư trang bị kho xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hoàng Anh Tú
29/09/2024 20:42
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Cải tạo sửa chữa bể chứa, hệ thống công nghệ kho xăng dầu với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2024 16:03
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư trang bị kho xăng dầu với 2 nhà thầu tham gia.
15/09/2024 08:37
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cải tạo sửa chữa bể chứa, hệ thống công nghệ kho xăng dầu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 22:37
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư trang bị kho xăng dầu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 17:35
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua xăng dầu phân cấp đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
01/07/2024 11:10
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xăng dầu phân cấp đợt 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ PS
01/07/2024 10:04
Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB công bố kết quả gói thầu Gói 01: Mua văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mực in Thiết bị Văn phóng Văn Phòng phẩm Thành An
25/06/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo quản, bảo dưỡng bể chứa, hệ thống lưu trình công nghệ kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Hải
12/12/2024 10:13
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cải tạo sửa chữa bể chứa, hệ thống công nghệ kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP TÂN TIẾN
29/09/2024 20:46
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư trang bị kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hoàng Anh Tú
29/09/2024 20:42
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cải tạo sửa chữa bể chứa, hệ thống công nghệ kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 22:37
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư trang bị kho xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 17:35
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua xăng dầu phân cấp đợt 2 của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
01/07/2024 11:10
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xăng dầu phân cấp đợt 1 của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ PS
01/07/2024 10:04
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Mua văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành xăng dầu của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mực in Thiết bị Văn phóng Văn Phòng phẩm Thành An
25/06/2024 16:41
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư trang thiết bị PCCN của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cơ Sở Kinh Doanh Tổng Hợp Văn Quy
21/06/2024 08:58
Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa ngành xăng dầu năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Xăng Dầu/Cục Hậu cần/BCPB có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không gì quyến rũ bằng sự dịu dàng của trái tim. "
Jane Austen