Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu : Mua test vật tư kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn thị xã Ba Đồn của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với 1 gói thầu.
03/08/2020 10:57
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải KHLCNT Quyết định số 03/QĐ-PYT ngày 14/02/2020 của Phòng y tế Thị xã Ba Đồn về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua test vật tư kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn Thị xã Ba Đồn của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với 1 gói thầu.
25/02/2020 17:15
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải TBMT Mua tủ lạnh và Test nhanh về kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/01/2019 14:05
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với 1 gói thầu.
19/01/2019 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu : Mua test vật tư kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn thị xã Ba Đồn với 1 gói thầu.
03/08/2020 10:57
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải TBMT Mua tủ lạnh và Test nhanh về kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/01/2019 14:05
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
19/01/2019 11:11
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác kiểm tra giám sát đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trên địa bàn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 208 ngày 02/11/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/11/2017 01:12
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế cho 2 trạm y tế xã Quảng Minh và xã Quảng Hải xây dựng xã chuẩn quốc gia về y tế năm 2015 (Số báo 235 ngày 09/12/2015) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/12/2015 10:11
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế cho Trạm y tế xã Quảng Sơn đạt chuẩn Quốc gia năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2015 08:51
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải TBMT Mua sắm tài sản trang thiết bị y tế cho Trạm y tế Phường Quảng Thọ và xã Quảng Minh năm 2015 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2015 08:50
Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đăng tải TBMT Mua sắm máy móc trang thiết bị, dụng cụ y tế phục vụ cho các trạm y tế xã, phường, thị xã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/05/2014 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu : Mua test vật tư kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn thị xã Ba Đồn của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với 1 gói thầu.
03/08/2020 10:57
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải KHLCNT Quyết định số 03/QĐ-PYT ngày 14/02/2020 của Phòng y tế Thị xã Ba Đồn về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua test vật tư kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn Thị xã Ba Đồn của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với 1 gói thầu.
25/02/2020 17:15
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải TBMT Mua tủ lạnh và Test nhanh về kiểm tra Vệ sinh an toàn thực phẩm trên địa bàn của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/01/2019 14:05
Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn với 1 gói thầu.
19/01/2019 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Y tế Thị Xã Ba Đồn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái vỏ rỗng kêu to nhất, nên người ít thông minh nhất cũng lắm lời nhất nhất. "
Plato
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.