Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 600 nhà thầu.
- Đã công bố 80 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 720 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1359 gói thầu, trong đó có 230 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1035 gói (với 1208 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 8 gói.
- Có 15 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1271 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 554 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 594 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 579 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,49%, Xây lắp 53,23%, Tư vấn 30,55%, Phi tư vấn 2,15%, Hỗn hợp 0,33%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.302.463.641.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.753.092.534.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 600 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,49%, Xây lắp 53,23%, Tư vấn 30,55%, Phi tư vấn 2,15%, Hỗn hợp 0,33%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.302.463.641.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.753.092.534.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 80 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 78 KHLCNT trong đó có 78 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 50 TBMT trong đó tự mời thầu 50 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 63 gói thầu, trong đó trúng 63 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 47.51% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 87.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (61), Sơn La (1), Thanh Hoá (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (61), Sơn La (1), Thanh Hoá (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 71 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
18/07/2024 10:38
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho cán bộ, viên chức, người lao động Ban QLDA3 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
06/07/2024 11:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho cán bộ, viên chức, người lao động Ban QLDA3 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2024 14:22
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2024 16:41
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa hư hỏng mặt đường nhánh cầu vượt Nam Định, Km107+715, Quốc lộ 10, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với 1 gói thầu.
29/05/2024 14:23
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hư hỏng mặt đường nhánh cầu vượt Nam Định, Km107+715, Quốc lộ 10, tỉnh Nam Định.
29/05/2024 14:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho cán bộ, viên chức, người lao động Ban QLDA3 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với 1 gói thầu.
17/05/2024 16:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
02/05/2024 17:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
01/03/2024 14:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Tư vấn kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG VẠN XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT 68
19/08/2025 16:40
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1
07/08/2025 18:37
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XANH VIỆT , CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT 68
07/08/2025 18:35
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG MIỀN BẮC
06/08/2025 10:36
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VNC
06/08/2025 10:27
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN ĐỨC MINH, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC MIỀN TRUNG, CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 236
01/08/2025 10:01
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG ĐỨC TỈNH ĐIỆN BIÊN
31/07/2025 16:47
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIỆP PHÁT
29/07/2025 16:03
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng đoạn Km190+00 - Km225+00.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VHS
29/07/2025 09:36
Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG TRÌNH HẢI LONG
28/07/2025 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
18/07/2024 10:38
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho cán bộ, viên chức, người lao động Ban QLDA3 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
06/07/2024 11:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho cán bộ, viên chức, người lao động Ban QLDA3 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2024 14:22
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2024 16:41
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa hư hỏng mặt đường nhánh cầu vượt Nam Định, Km107+715, Quốc lộ 10, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với 1 gói thầu.
29/05/2024 14:23
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hư hỏng mặt đường nhánh cầu vượt Nam Định, Km107+715, Quốc lộ 10, tỉnh Nam Định.
29/05/2024 14:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho cán bộ, viên chức, người lao động Ban QLDA3 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với 1 gói thầu.
17/05/2024 16:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
02/05/2024 17:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc.
01/03/2024 14:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Tư vấn kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải 720 KHLCNT, trong đó có 1359 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải 8 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải 1208 TBMT trong 1035 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 50 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1158 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc đã đăng tải 1271 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1271 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 554 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc có quan hệ với 600 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc có quan hệ với 71 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường bộ miền Bắc có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn mà không có sự tương hỗ thì không phải là tình bạn. "
Tục ngữ Phần Lan