Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.490.984.659 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.016.972.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.490.984.659 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.016.972.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển công nghệ Hành chính văn phòng
19/05/2025 18:05
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 19:08
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ của các cơ quan thuộc Quận uỷ Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
28/04/2025 14:55
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ VỆ SINH HOÀ MỸ
23/05/2024 15:09
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
03/04/2024 11:15
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2024 11:51
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2024 18:09
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
13/03/2024 17:26
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Hạng mục: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
12/03/2024 15:15
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: In sách "Nam Từ Liêm - 10 năm xây dựng và phát triển" của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
03/01/2024 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quận uỷ Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển công nghệ Hành chính văn phòng
19/05/2025 18:05
Quận uỷ Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 09:20
Quận uỷ Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 19:08
Quận uỷ Nam Từ Liêm đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ của các cơ quan thuộc Quận uỷ Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
28/04/2025 14:55
Quận uỷ Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ VỆ SINH HOÀ MỸ
23/05/2024 15:09
Quận uỷ Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
05/04/2024 15:26
Quận uỷ Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
03/04/2024 11:15
Quận uỷ Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2024 11:51
Quận uỷ Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” với 3 nhà thầu tham gia.
20/03/2024 15:33
Quận uỷ Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2024 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển công nghệ Hành chính văn phòng
19/05/2025 18:05
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 19:08
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ của các cơ quan thuộc Quận uỷ Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
28/04/2025 14:55
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ VỆ SINH HOÀ MỸ
23/05/2024 15:09
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
03/04/2024 11:15
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2024 11:51
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2024 18:09
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Quận ủy Nam Từ Liêm năm 2024 của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
13/03/2024 17:26
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Hạng mục: Xuất bản, in ấn cuốn sách “Những điển hình “Dân vận khéo” quận Nam Từ Liêm” của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
12/03/2024 15:15
Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: In sách "Nam Từ Liêm - 10 năm xây dựng và phát triển" của chủ đầu tư Quận uỷ Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
03/01/2024 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 90 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải 26 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quận uỷ Nam Từ Liêm có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không có chân lý nào có thể làm dịu được nỗi đau buồn khi chúng ra mất một người yêu dấu. Không một chân lý nào, một tấm lòng trung thực nào, một sức mạnh nào, một tấm lòng từ ái nào, có thể làm được nỗi đau buồn ấy. Chúng ta chỉ có thể chịu đựng nỗi đau ấy cho đến tận cùng và cố học được một điều gì đó… "
Haruki Murakami
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.