Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.338.422.057 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.932.945.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.338.422.057 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.932.945.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 56 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tham gia gian hàng tại triển lãm và hội thảo quốc tế lần thứ 17 về ngành cấp thoát nước, công nghệ lọc nước và xử lý nước thải tại Việt Nam (VIETWATER2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SDRAGON VIỆT NAM
18/08/2026 15:33
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Tham gia gian hàng tại triển lãm và hội thảo quốc tế lần thứ 17 về ngành cấp thoát nước, công nghệ lọc nước và xử lý nước thải tại Việt Nam (VIETWATER2026) với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:19
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức Lớp: "Tập huấn Phân tích tài chính doanh nghiệp chuyên sâu".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO DKV - TRI THỨC VIỆT
16/07/2026 15:53
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức Lớp: "Tập huấn Phân tích tài chính doanh nghiệp chuyên sâu" với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:46
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2025 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY
19/01/2026 16:10
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2025 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam với 1 gói thầu.
05/01/2026 10:57
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy tính, máy in cho cán bộ nhân viên Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ALPHATECH
24/12/2025 15:16
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị máy tính, máy in cho cán bộ nhân viên Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:26
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Ấn phẩm năm mới "Ô cầm tay của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI QUÀ TẶNG TOÀN CẦU
12/12/2025 17:00
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cán bộ và người lao động Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
12/12/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2024 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY
22/01/2025 16:56
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố KQMT gói thầu Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2024 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam với 4 nhà thầu tham gia.
13/01/2025 10:50
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải TBMT Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2024 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2024 09:03
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2024 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam với 1 gói thầu.
10/12/2024 16:49
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Làm lịch năm mới 2025 cho Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM PHÁT HÀNH - NHÀ XUẤT BẢN CHÍNH TRỊ QUỐC GIA SỰ THẬT
04/12/2024 15:47
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Làm lịch năm mới 2025 cho Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:39
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Lớp tập huấn kỹ năng tìm kiếm, giao tiếp và phát triển khách hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO DKV - TRI THỨC VIỆT
27/11/2024 12:14
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho cán bộ và người lao động Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
27/11/2024 11:50
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Lớp tập huấn kỹ năng tìm kiếm, giao tiếp và phát triển khách hàng với 1 gói thầu.
19/11/2024 09:56
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ITRAVEL VIỆT NAM
11/11/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tham gia gian hàng tại triển lãm và hội thảo quốc tế lần thứ 17 về ngành cấp thoát nước, công nghệ lọc nước và xử lý nước thải tại Việt Nam (VIETWATER2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SDRAGON VIỆT NAM
18/08/2026 15:33
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Tham gia gian hàng tại triển lãm và hội thảo quốc tế lần thứ 17 về ngành cấp thoát nước, công nghệ lọc nước và xử lý nước thải tại Việt Nam (VIETWATER2026) với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:19
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức Lớp: "Tập huấn Phân tích tài chính doanh nghiệp chuyên sâu".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO DKV - TRI THỨC VIỆT
16/07/2026 15:53
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức Lớp: "Tập huấn Phân tích tài chính doanh nghiệp chuyên sâu" với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:46
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2025 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY
19/01/2026 16:10
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Kiểm toán Báo cáo tài chính năm tài chính kết thúc ngày 31/12/2025 của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam với 1 gói thầu.
05/01/2026 10:57
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy tính, máy in cho cán bộ nhân viên Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ALPHATECH
24/12/2025 15:16
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị máy tính, máy in cho cán bộ nhân viên Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:26
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Ấn phẩm năm mới "Ô cầm tay của Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI QUÀ TẶNG TOÀN CẦU
12/12/2025 17:00
Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cán bộ và người lao động Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
12/12/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đã đăng tải 65 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đã đăng tải 18 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ Bảo vệ môi trường Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên thế giới này, không biết có bao nhiêu thứ không phải cứ nỗ lực là có thể đạt được, đôi khi càng nỗ lực lại càng chỉ có thể mở lớn mắt nhìn nó theo gió bay đi. "
Bùi Lễ
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.