Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 47 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 95,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.485.756.418 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.574.050.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 95,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.485.756.418 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.574.050.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm Website, duy trì và vận hành hạ tầng kỹ thuật website của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG SỐ VTC
01/07/2026 12:56
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm Website, duy trì và vận hành hạ tầng kỹ thuật website của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch với 1 gói thầu.
01/07/2026 12:53
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Sản xuất bộ nhận diện Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ LÀN SÓNG CHÂU Á
22/06/2026 09:21
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tổ chức các lớp đào tạo, bồi dưỡng nâng cao năng lực cho người quản lý và người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐÀO TẠO& PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ T&D
22/06/2026 09:19
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp đào tạo, bồi dưỡng nâng cao năng lực cho người quản lý và người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:16
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế gian hàng WTM 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quảng cáo và truyền thông VOV
15/05/2026 10:50
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Tham gia Hội chợ WTM 2025 London tại Anh (thuê mặt bằng, thị thực, thiết kế gian hàng) với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:49
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Sản xuất bộ nhận diện Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch với 1 gói thầu.
29/04/2026 15:33
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập báo cáo tài chính năm 2025 và báo cáo quyết toán năm 2025 của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VACO
28/04/2026 14:17
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Kiểm toán độc lập báo cáo tài chính năm 2025 và báo cáo quyết toán năm 2025 của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch với 1 gói thầu.
28/04/2026 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập báo cáo tài chính năm 2024 và báo cáo quyết toán năm 2024 của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VACO
28/05/2025 09:18
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Kiểm toán độc lập báo cáo tài chính năm 2024 và báo cáo quyết toán năm 2024 của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch với 1 gói thầu.
28/05/2025 09:16
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Giàn dựng gian hàng, cung cấp trang thiết bị và dịch vụ phục vụ tổ chức quảng bá giới thiệu du lịch Việt Nam qua điện ảnh tại Liên hoan Phim Cannes năm 2025 và các hoạt động bên lề ở Pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TRIỆU KẾT NỐI
10/05/2025 13:40
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố KQMT gói thầu Giàn dựng gian hàng, cung cấp trang thiết bị và dịch vụ phục vụ tổ chức quảng bá giới thiệu du lịch Việt Nam qua điện ảnh tại Liên hoan Phim Cannes năm 2025 và các hoạt động bên lề ở Pháp với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 09:01
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải TBMT Giàn dựng gian hàng, cung cấp trang thiết bị và dịch vụ phục vụ tổ chức quảng bá giới thiệu du lịch Việt Nam qua điện ảnh tại Liên hoan Phim Cannes năm 2025 và các hoạt động bên lề ở Pháp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 16:45
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLB
29/04/2025 08:09
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
29/04/2025 08:09
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức quảng bá giới thiệu du lịch Việt Nam qua điện ảnh tại Liên hoan Phim Cannes và các hoạt động bên lề với 2 gói thầu.
28/04/2025 16:25
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN MK VIỆT NAM
03/04/2025 10:19
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Mua vé máy bay khứ hồi cho đoàn công tác tham dự Hội chợ ITB 2025 tại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
03/04/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm Website, duy trì và vận hành hạ tầng kỹ thuật website của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG SỐ VTC
01/07/2026 12:56
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm Website, duy trì và vận hành hạ tầng kỹ thuật website của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch với 1 gói thầu.
01/07/2026 12:53
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Sản xuất bộ nhận diện Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ LÀN SÓNG CHÂU Á
22/06/2026 09:21
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tổ chức các lớp đào tạo, bồi dưỡng nâng cao năng lực cho người quản lý và người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐÀO TẠO& PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ T&D
22/06/2026 09:19
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp đào tạo, bồi dưỡng nâng cao năng lực cho người quản lý và người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:16
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế gian hàng WTM 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quảng cáo và truyền thông VOV
15/05/2026 10:50
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Tham gia Hội chợ WTM 2025 London tại Anh (thuê mặt bằng, thị thực, thiết kế gian hàng) với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:49
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Sản xuất bộ nhận diện Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch với 1 gói thầu.
29/04/2026 15:33
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập báo cáo tài chính năm 2025 và báo cáo quyết toán năm 2025 của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VACO
28/04/2026 14:17
Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đăng tải KHLCNT Kiểm toán độc lập báo cáo tài chính năm 2025 và báo cáo quyết toán năm 2025 của Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch với 1 gói thầu.
28/04/2026 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 116 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đã đăng tải 42 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch đã đăng tải 76 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ hỗ trợ phát triển du lịch có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đặt ra mục tiêu cho mình dựa trên cái người khác cho là quan trọng. Chỉ bạn mới biết cái gì là tốt nhất cho mình. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.