Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 119 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 159 gói thầu, trong đó có 118 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,85%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 81,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.161.809.330 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.020.934.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,85%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 81,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.161.809.330 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.020.934.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 150 KHLCNT trong đó có 87 KHLCNT tự đăng tải, có 63 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 71 TBMT trong đó tự mời thầu 54 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm vật tư, thiết bị công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Sở An toàn thực phẩm năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 11:01
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển (Taxi card) phục vụ công tác thẩm định tháng 9 năm 2026 tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÁNH DƯƠNG VIỆT NAM
28/08/2026 09:11
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn, thực hiện treo băng rôn tuyên truyền “Đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết Trung thu năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT KẾ IN ẤN VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG SÀI THÀNH
27/08/2026 09:33
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT In ấn các loại ấn chỉ dùng trong công tác kiểm tra chuyên ngành với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:54
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vận chuyển (Taxi card) phục vụ công tác thẩm định tháng 9 năm 2026 tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:29
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Sở An toàn thực phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI A
21/08/2026 14:20
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn, thực hiện treo băng rôn tuyên truyền “Đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết Trung thu năm 2026” với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:02
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng và mua sắm vật tư, thiết bị công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Sở An toàn thực phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH
17/08/2026 10:15
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ bàn ghế ngồi làm việc của Lãnh đạo phòng tại Sở An toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CAO TÂM
30/07/2026 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển (Taxi card) phục vụ công tác thẩm định tháng 7 năm 2025 tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÁNH DƯƠNG VIỆT NAM
26/06/2025 10:04
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT In ấn Giấy chứng nhận kiểm dịch sản phẩm động vật vận chuyển ra khỏi địa bàn cấp tỉnh tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:47
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu In ấn tờ gấp tuyên truyền “Ngộ độc rượu và biện pháp phòng ngừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN GIA ĐỊNH
24/06/2025 17:37
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu In ấn poster tuyên truyền “Ngộ độc rượu và biện pháp phòng ngừa”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN GIA ĐỊNH
24/06/2025 17:33
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vận chuyển (Taxi Card) phục vụ công tác thẩm định tháng 7 năm 2025 tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:36
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây niêm phong phục vụ công tác kiểm dịch sản phẩm động vật vận chuyển ra khỏi địa bàn cấp tỉnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ HOÀ BÌNH
18/06/2025 14:55
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc của Đội Quản lý An toàn thực phẩm số 8 với 4 gói thầu.
06/06/2025 09:28
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc của Đội Quản lý An toàn thực phẩm số 1 với 4 gói thầu.
06/06/2025 09:06
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm dây niêm phong phục vụ công tác kiểm dịch sản phẩm động vật vận chuyển ra khỏi địa bàn cấp tỉnh năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 08:43
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển (Taxi card) phục vụ công tác thẩm định tháng 6 năm 2025 tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÁNH DƯƠNG VIỆT NAM
30/05/2025 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm vật tư, thiết bị công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Sở An toàn thực phẩm năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 11:01
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển (Taxi card) phục vụ công tác thẩm định tháng 9 năm 2026 tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÁNH DƯƠNG VIỆT NAM
28/08/2026 09:11
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn, thực hiện treo băng rôn tuyên truyền “Đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết Trung thu năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT KẾ IN ẤN VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG SÀI THÀNH
27/08/2026 09:33
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT In ấn các loại ấn chỉ dùng trong công tác kiểm tra chuyên ngành với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:54
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vận chuyển (Taxi card) phục vụ công tác thẩm định tháng 9 năm 2026 tại Sở An toàn thực phẩm Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:29
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Sở An toàn thực phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI A
21/08/2026 14:20
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn, thực hiện treo băng rôn tuyên truyền “Đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết Trung thu năm 2026” với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:02
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng và mua sắm vật tư, thiết bị công trình bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Sở An toàn thực phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH
17/08/2026 10:15
Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ bàn ghế ngồi làm việc của Lãnh đạo phòng tại Sở An toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CAO TÂM
30/07/2026 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 119 KHLCNT, trong đó có 159 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 54 TBMT trong 50 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 54 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 136 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 76 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở An toàn thực phẩm thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy trung tín với những lời hứa, những hợp đồng với người khác và với bản thân mình. Chúng ta phải là hạng người không bao giờ làm cho người khác thất vọng vì ta. Trung tín không phải là đức tín dễ dàng đâu. Có cả ngàn cái quyến rũ xen vào ngăn cản ta giữ lời hứa. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.