Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương An Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.104.089.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.935.433.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương An Giang như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.104.089.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.935.433.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
16/11/2021 10:27
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải TBMT Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2021 18:15
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với 1 gói thầu.
28/05/2021 13:39
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
22/12/2020 09:56
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu: Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/11/2020 11:27
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
05/11/2020 11:31
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với 1 gói thầu.
14/09/2020 10:50
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2020 16:39
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với 1 gói thầu.
16/06/2020 15:52
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Hổ trợ doanh nghiệp, cơ sở sản xuất, kinh doanh xây dựng website thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
06/12/2019 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương An Giang công bố kết quả gói thầu Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
16/11/2021 10:27
Sở Công Thương An Giang công bố KQMT gói thầu Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang với 1 nhà thầu tham gia.
08/10/2021 16:48
Sở Công Thương An Giang đăng tải TBMT Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2021 18:15
Sở Công Thương An Giang đăng tải KHLCNT Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
28/05/2021 13:39
Sở Công Thương An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ TÀI CHÍNH CÔNG TỈNH CÀ MAU
22/12/2020 09:56
Sở Công Thương An Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2020 09:15
Sở Công Thương An Giang đăng tải TBMT Gói thầu: Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/11/2020 11:27
Sở Công Thương An Giang công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
05/11/2020 11:31
Sở Công Thương An Giang đăng tải KHLCNT Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
14/09/2020 10:50
Sở Công Thương An Giang công bố KQMT gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh với 1 nhà thầu tham gia.
10/09/2020 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
16/11/2021 10:27
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải TBMT Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2021 18:15
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng giải pháp bán hàng thông minh cho các nhà bán lẻ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với 1 gói thầu.
28/05/2021 13:39
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
22/12/2020 09:56
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu: Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/11/2020 11:27
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
05/11/2020 11:31
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải KHLCNT Lập phương án Xây dựng giá dịch vụ diện tích bán hàng tại chợ trên địa bàn tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với 1 gói thầu.
14/09/2020 10:50
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2020 16:39
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý khách hàng hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ tỉnh An Giang phát triển sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang với 1 gói thầu.
16/06/2020 15:52
Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Hổ trợ doanh nghiệp, cơ sở sản xuất, kinh doanh xây dựng website thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
06/12/2019 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương An Giang có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lúc lớn khôn người đàn ông có ba cái nặng phải gánh vác là; danh vọng, đạo vợ chồng và con cái. "
Khuyết Danh