Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 444.588.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 403.979.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 444.588.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 403.979.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 10:24
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Hỗ trợ cải thiện hiệu suất năng lượng cho doanh nghiệp trong ngành sản xuất thép - gỗ - nhựa trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:49
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:06
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu nhiệm vụ chuẩn bị đầu tư dự án "Xây dựng Hệ thống Cơ sở dữ liệu giai đoạn 2 phục vụ hoạt động ngành Công Thương" của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
30/10/2024 16:14
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 13:51
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ cải thiện hiệu suất năng lượng cho doanh nghiệp trong ngành sản xuất thép - gỗ - nhựa trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
30/10/2024 09:40
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/08/2024 14:54
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nâng cấp hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/01/2024 09:38
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nâng cấp hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2023 14:07
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Văn phòng Số - Chuyển đổi số công tác chỉ đạo điều hành tại Sở Công Thương của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
20/12/2023 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật với 2 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 10:21
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 10:24
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ cải thiện hiệu suất năng lượng cho doanh nghiệp trong ngành sản xuất thép - gỗ - nhựa trên địa bàn tỉnh Bình Dương với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 14:33
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Hỗ trợ cải thiện hiệu suất năng lượng cho doanh nghiệp trong ngành sản xuất thép - gỗ - nhựa trên địa bàn tỉnh Bình Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:49
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
13/11/2024 14:13
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:06
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu nhiệm vụ chuẩn bị đầu tư dự án "Xây dựng Hệ thống Cơ sở dữ liệu giai đoạn 2 phục vụ hoạt động ngành Công Thương" với 2 gói thầu.
30/10/2024 16:14
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 13:51
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Hỗ trợ cải thiện hiệu suất năng lượng cho doanh nghiệp trong ngành sản xuất thép - gỗ - nhựa trên địa bàn tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
30/10/2024 09:40
SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 với 1 gói thầu.
16/08/2024 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 10:24
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Hỗ trợ cải thiện hiệu suất năng lượng cho doanh nghiệp trong ngành sản xuất thép - gỗ - nhựa trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:49
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:06
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu nhiệm vụ chuẩn bị đầu tư dự án "Xây dựng Hệ thống Cơ sở dữ liệu giai đoạn 2 phục vụ hoạt động ngành Công Thương" của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
30/10/2024 16:14
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 13:51
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ cải thiện hiệu suất năng lượng cho doanh nghiệp trong ngành sản xuất thép - gỗ - nhựa trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
30/10/2024 09:40
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp thiết bị bảo mật phục vụ công tác bảo vệ hệ thống mạng của Sở Công Thương năm 2024 của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/08/2024 14:54
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nâng cấp hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/01/2024 09:38
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nâng cấp hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2023 14:07
Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Văn phòng Số - Chuyển đổi số công tác chỉ đạo điều hành tại Sở Công Thương của chủ đầu tư SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
20/12/2023 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ CÔNG THƯƠNG BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi chẳng điên cuồng về hiện thực lắm, nhưng đó là nơi duy nhất có được bữa ăn ngon. "
Groucho Marx