Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 23,08%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 250.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 23,08%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 250.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Đẩy mạnh ứng dụng giải pháp quản lý dữ liệu trong các doanh nghiệp vừa và nhỏ tại Phú Thọ của chủ đầu tư Sở Công Thương Phú Thọ.
25/07/2018 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn trích đo địa chính lập bản vẽ thu hồi đất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2020 14:26
Sở Công Thương Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị tại các xã Thu Cúc, Kim Thượng huyện Tân Sơn; các xã Đông Cửu, Khả Cửu huyện Thanh Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2020 14:25
Sở Công Thương Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị tại các xã Vinh Tiền, Văn Luông, Đồng Sơn, Lai Đồng, Minh Đài, Mỹ Thuận, Tân Sơn, Thạch Kiệt huyện Tân Sơn; xã Yên Lãng huyện Thanh Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2020 14:23
Sở Công Thương Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị tại các xã Thu Ngạc, Xuân Đài, Tân Phú huyện Tân Sơn; xã Thượng Cửu, Yên Lương, Yên Sơn huyện Thanh Sơn và các xã Trung Sơn, Phúc Khánh huyện Yên Lập theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2020 14:17
Sở Công Thương Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thiết bị và thi công xây dựng tại các xã Thu Ngạc, Xuân Đài, Tân Phú huyện Tân Sơn; các xã Thượng Cửu, Yên Lương, Yên Sơn huyện Thanh Sơn và các xã Trung Sơn, Phúc Khánh huyện Yên Lập. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2020 09:48
Sở Công Thương Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp thiết bị và thi công xây dựng công công trình tại xã Vinh Tiền,Văn Luông, Đồng Sơn, Lai Đồng, Minh Đài, Mỹ Thuận, Tân Sơn, Thạch Kiệt huyện Tân Sơn; xã Yên Lãng huyện Thanh Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2020 09:39
Sở Công Thương Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị và thi công xây dựng công công trình tại xã Thu Cúc, Kim Thượng huyện Tân Sơn; các xã Đông Cửu, Khả Cửu huyện Thanh Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2020 09:37
Sở Công Thương Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Đẩy mạnh ứng dụng giải pháp quản lý dữ liệu trong các doanh nghiệp vừa và nhỏ tại Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
02/10/2019 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Đẩy mạnh ứng dụng giải pháp quản lý dữ liệu trong các doanh nghiệp vừa và nhỏ tại Phú Thọ của chủ đầu tư Sở Công Thương Phú Thọ.
25/07/2018 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương Phú Thọ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".