Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 52,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.164.334.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.683.938.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 52,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.164.334.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.683.938.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng
16/05/2023 15:13
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
16/02/2023 16:31
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
15/02/2023 15:45
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị từ km 44 đến km 62+560, Đường tỉnh 562; Nhánh rẽ Bản Cà Ròong; Nhánh rẽ Bản 51 (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MẶT TRỜI MIỀN TRUNG
09/01/2023 16:11
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị từ km 16+400 đến km 44+000, Đường tỉnh 562 (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN ĐỨC TRUNG
09/01/2023 13:59
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG SƠN ĐÔNG ĐÔ - BQP
22/12/2022 14:31
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp, thiết bị Trục chính từ cột số 141/72/231 đến 141/72/346 (từ km 49+420 đến km 62+560, Đường tỉnh 562) và nhánh rẽ Bản 51) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng và Thương Mại Sông Lam
21/12/2022 20:49
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp, thiết bị trục chính từ cột số 141/72/195 đến cột số 141/72/230 (từ km 44 đến km 49+420, Đường tỉnh 562), nhánh rẽ vào Bản Cà Ròong và nhánh rẽ vào UBND xã Thượng Trạch) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NĂNG LƯỢNG XANH
21/12/2022 20:44
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp, thiết bị trục chính từ C183 đến C450 (từ km 25+700 đến km 35+328, Đường tỉnh 562) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN SỐ 1 QUẢNG BÌNH
16/12/2022 16:12
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp, thiết bị trục chính từ C450 đến C636 (từ km 35+328 đến km 44 +00, Đường tỉnh 562) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUANG TRANG
16/12/2022 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng
16/05/2023 15:13
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Hoàn thiện hạ tầng Cụm công nghiệp Thuận Đức, thành phố Đồng Hới với 1 gói thầu.
11/04/2023 10:22
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
16/02/2023 16:31
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
15/02/2023 15:45
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị từ km 44 đến km 62+560, Đường tỉnh 562; Nhánh rẽ Bản Cà Ròong; Nhánh rẽ Bản 51 (Bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MẶT TRỜI MIỀN TRUNG
09/01/2023 16:11
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị từ km 16+400 đến km 44+000, Đường tỉnh 562 (Bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN ĐỨC TRUNG
09/01/2023 13:59
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Xây lắp + Thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG 638, CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG SƠN ĐÔNG ĐÔ - BQP
22/12/2022 14:31
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp, thiết bị Trục chính từ cột số 141/72/231 đến 141/72/346 (từ km 49+420 đến km 62+560, Đường tỉnh 562) và nhánh rẽ Bản 51) (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG SƠN ĐÔNG ĐÔ - BQP, Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng và Thương Mại Sông Lam
21/12/2022 20:49
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp, thiết bị trục chính từ cột số 141/72/195 đến cột số 141/72/230 (từ km 44 đến km 49+420, Đường tỉnh 562), nhánh rẽ vào Bản Cà Ròong và nhánh rẽ vào UBND xã Thượng Trạch) (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG 638, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NĂNG LƯỢNG XANH
21/12/2022 20:44
Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp, thiết bị trục chính từ C183 đến C450 (từ km 25+700 đến km 35+328, Đường tỉnh 562) (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN SỐ 1 QUẢNG BÌNH
16/12/2022 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng
16/05/2023 15:13
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
16/02/2023 16:31
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
15/02/2023 15:45
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị từ km 44 đến km 62+560, Đường tỉnh 562; Nhánh rẽ Bản Cà Ròong; Nhánh rẽ Bản 51 (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MẶT TRỜI MIỀN TRUNG
09/01/2023 16:11
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị từ km 16+400 đến km 44+000, Đường tỉnh 562 (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN ĐỨC TRUNG
09/01/2023 13:59
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG SƠN ĐÔNG ĐÔ - BQP
22/12/2022 14:31
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp, thiết bị Trục chính từ cột số 141/72/231 đến 141/72/346 (từ km 49+420 đến km 62+560, Đường tỉnh 562) và nhánh rẽ Bản 51) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng và Thương Mại Sông Lam
21/12/2022 20:49
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp, thiết bị trục chính từ cột số 141/72/195 đến cột số 141/72/230 (từ km 44 đến km 49+420, Đường tỉnh 562), nhánh rẽ vào Bản Cà Ròong và nhánh rẽ vào UBND xã Thượng Trạch) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NĂNG LƯỢNG XANH
21/12/2022 20:44
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp, thiết bị trục chính từ C183 đến C450 (từ km 25+700 đến km 35+328, Đường tỉnh 562) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN SỐ 1 QUẢNG BÌNH
16/12/2022 16:12
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp, thiết bị trục chính từ C450 đến C636 (từ km 35+328 đến km 44 +00, Đường tỉnh 562) (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUANG TRANG
16/12/2022 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 17 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ nhất định phải nắm chặt hạnh phúc của mình, đừng tơ tưởng đến của người khác, cũng đừng để người khác có cơ hội xen vào. "
Dư San San