Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,06%, Xây lắp 0%, Tư vấn 51,52%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 42,42%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.055.038.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.981.125.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,06%, Xây lắp 0%, Tư vấn 51,52%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 42,42%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.055.038.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.981.125.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, phần mềm hệ thống tường lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/06/2026 16:27
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm ChatGPT Plus năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG QUANG SƠN LA
23/06/2026 16:15
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn và bảo vệ bí mật nhà nước với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:51
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm thiết bị, phần mềm hệ thống tường lửa với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:44
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Thuê phần mềm ChatGPT Plus năm 2026 với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:38
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm triển khai Hệ thống “Cơ sở dữ liệu ngành Công Thương” tỉnh Sơn La năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG SƠN LA
29/12/2025 11:29
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Thuê phần mềm triển khai Hệ thống “Cơ sở dữ liệu ngành Công Thương” tỉnh Sơn La năm 2025 với 1 gói thầu.
16/12/2025 17:48
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In cẩm nang sử dụng điện an toàn, tiết kiệm và sử dụng năng lượng tái tạo hiệu quả.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh in và thương mại linh gia
23/10/2025 08:51
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp trực tuyến của Sở Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
22/10/2025 09:04
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Xuất bản Ấn phẩm “Nông sản Sơn La, an toàn và xuất khẩu”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN BẮC Á
10/10/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tổ chức sự kiện Mega Livestreams hỗ trợ tiêu thụ sản phẩm Mận hậu, Xoài và sản phẩm nông sản trên sàn thương mại điện tử năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:55
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu hỗn hợp số 43: Cung cấp vật tư, thiết bị và thi công xây dựng công trình cấp điện các xã Làng Chếu, Chiềng Sại, Hồng Ngài, Hang Chú, Pắc Ngà, Tà Xùa huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG ĐÔ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÔNG MINH
08/01/2025 14:57
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của Sở Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ NỘI THẤT VĂN PHÒNG NGUYỄN NGỌC SÁNG
06/01/2025 15:19
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 45: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình cấp điện các xã Làng Chếu, Chiềng Sại, Hồng Ngài, Hang Chú, Pắc Ngà, Tà Xùa huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TÂN THÀNH
04/01/2025 15:05
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường; đặt cơm phục vụ hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHIỆT LẠNH HẢI NAM
03/01/2025 17:40
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của Sở Công Thương với 1 gói thầu.
03/01/2025 17:34
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu hỗn hợp số 42: Cung cấp vật tư, thiết bị và thi công xây dựng công trình cấp điện các xã Suối Tọ, Gia Phù, Huy Tân, Huy Thượng, Tường Thượng, Mường Cơi huyện Phù Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP K28, CÔNG TY TNHH TUẤN HOÀI SƠN LA
31/12/2024 16:28
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 44: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình cấp điện các xã Suối Tọ, Gia Phù, Huy Tân, Huy Thượng, Tường Thượng, Mường Cơi huyện Phù Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TÂN THÀNH
30/12/2024 18:33
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị kết nối đầu tư, thương mại và du lịch tỉnh Sơn La và tỉnh Thanh Hoá năm 2024 với 1 gói thầu.
19/12/2024 17:27
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In cẩm nang sử dụng điện an toàn, tiết kiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh in và thương mại linh gia
17/12/2024 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, phần mềm hệ thống tường lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/06/2026 16:27
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm ChatGPT Plus năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG QUANG SƠN LA
23/06/2026 16:15
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn và bảo vệ bí mật nhà nước với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:51
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm thiết bị, phần mềm hệ thống tường lửa với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:44
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Thuê phần mềm ChatGPT Plus năm 2026 với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:38
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm triển khai Hệ thống “Cơ sở dữ liệu ngành Công Thương” tỉnh Sơn La năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG SƠN LA
29/12/2025 11:29
Sở Công Thương tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dự toán: Thuê phần mềm triển khai Hệ thống “Cơ sở dữ liệu ngành Công Thương” tỉnh Sơn La năm 2025 với 1 gói thầu.
16/12/2025 17:48
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In cẩm nang sử dụng điện an toàn, tiết kiệm và sử dụng năng lượng tái tạo hiệu quả.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh in và thương mại linh gia
23/10/2025 08:51
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp trực tuyến của Sở Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
22/10/2025 09:04
Sở Công Thương tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Xuất bản Ấn phẩm “Nông sản Sơn La, an toàn và xuất khẩu”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN BẮC Á
10/10/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La đã đăng tải 33 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thái độ kỳ vọng tích cực là dấu hiệu của tính cách vượt trội. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.