Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 465.220.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 461.917.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 465.220.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 461.917.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
27/03/2025 14:55
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 08:17
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:38
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:03
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:01
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
07/03/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
06/03/2025 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức dân tộc đối tượng 3, đối tượng 4 trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM BỒI DƯỠNG KIẾN THỨC CÔNG TÁC DÂN TỘC THUỘC HỌC VIỆN DÂN TỘC
05/11/2024 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua Chăn ấm của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
27/09/2024 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
27/03/2025 14:55
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2025 09:25
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 08:17
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:38
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:03
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:01
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 với 3 gói thầu.
07/03/2025 15:29
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 với 3 gói thầu.
06/03/2025 10:57
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp Bồi dưỡng kiến thức dân tộc cho đối tượng 3, đối tượng 4 trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2024 (nguồn vốn năm 2023 chuyển sang thực hiện năm 2024) với 3 gói thầu.
27/08/2024 08:54
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
22/08/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
27/03/2025 14:55
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 08:17
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:38
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:03
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
17/03/2025 15:01
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
07/03/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Cấp phát hành báo Đắk Nông và báo Dân tộc phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2025, thuộc Nội dung số 01 Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS &MN, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với 3 gói thầu.
06/03/2025 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức dân tộc đối tượng 3, đối tượng 4 trên địa bàn tỉnh Đắk Nông năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM BỒI DƯỠNG KIẾN THỨC CÔNG TÁC DÂN TỘC THUỘC HỌC VIỆN DÂN TỘC
05/11/2024 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua Chăn ấm của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
27/09/2024 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm tội lỗi không cần người lên án. "
Khuyết Danh